อยากทราบเฟืองท้าย และเครื่อง 3L

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย yoyejazz, 5 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yoyejazz

yoyejazz New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบว่าเฟื่องท้ายของเครื่อง 3 L อยู่ใน mity x pulx ว่าอัตราทดเท่าไหร่คับเพราะจะว่างเครื่อง 1j bo ว่าลงกันได้รึเปล่าและต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง ใช้งานตามปรกติวิ่งแข่งบ่าง บรรทุกบ้าง คับ และ เครื่อง 3 L อยากทราบว่าขายได้หรือเปล่าคับ และขายได้เท่าไหร่คับ และอยากทราบราคารถรุ่นนี้ด้วยคับเพราะจะซื้อมาใช้ เป็นรถปี 97 รุ่น top คับ รบกวนผู้รู้ด้วยนะคับ(เพราะขับรถ jazz อยู่คับ)

2. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    คงต้องรอ ....
    ของผม 2.8 ตัวนอก 2800
    เฟือง8/39 ยาง35

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    คงต้อง ใส่เต็ดเพิ่มอย่างเดียวอะและครับ

เครื่อง ตละกูล L น่าจะเฟือง 4.3

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ต้องถอดมาดูครับไม่ 4.3 ก็ 4.1

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ ให้ ครับ

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามข้างบนว่าเลยคับ
    ไม่ 4.3 ก้อ 4.1
    ส่วนเรื่องเครื่องขายได้อยู่แล้วคับ
    เพียงแต่ว่าราคาจะเป็นไง
    ส่วนราคารถไม่แน่ใจเลยคับ
    รอผู้รู้แล้วกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้