รบกวน พี่ๆ ดู ทีคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย arTO-TRD, 17 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arTO-TRD

arTO-TRD New Member Member

16
    2
    0

ในวงกลมแดงๆ คับ มีทั้ง อุด มีทั้งต่อ วนๆ คับ ไม่ทราบว่า จริงๆแล้ว ท่อที่ถูกต้อง ต้องต่อที่ไหนคั๊ป

[size=20pt][​IMG]

เออี หมอง ไปเลย เจอ THE MI HA RA[/size]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤศจิกายน 2009
  2. Tonhunsa

Tonhunsa New Member Member

34
    1
    0
    ทำมัยได้ใช้ปั๊ม AC ไฟฟ้า หว่า

...

3. arTO-TRD

arTO-TRD New Member Member

16
    2
    0
    งง มากๆ คั๊ป ค้นหาใน google ยังไงก้หาไม่เจอ เครื่อง แบบ ที่ผม มี อ่าคั๊ป

4. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    รถสวยครับ

5. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ที่มีเก็บไว้ในหัวข้อ รถมีปัญหา ... ลองมาหาคำตอบแถวนี้ก่อนนะจ๊ะ ^^
    จะเป็นของเครื่อง ED อะครับ แต่ลองเอาไปไล่ดูก่อนแล้วกันครับ
    ไม่น่าจะต่างกันมากครับ

กดที่นี่ >>> http://racingweb.net/forums/showpost.php?p=785266&postcount=24

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้