เชิญพบกับสุดยอดยนตรกรรมของมิตซูบิชิภายในงาน Motor Show ครั้งที่ 28

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย koong_mitsu, 8 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. koong_mitsu

koong_mitsu Guest

0
    0
    0
    งานมอเตอร์โชว์ในปีนี้จะจัดให้มีขึ้นระหว่างวันที่ 30 มีนาคม 8 เมษายนนี้ แต่เราจะพบกันในวันเสาร์ที่ 31 มีนาคมนะคะ ตั้งแต่เวลา 10.00 14.00 น. ท่านสมาชิกสามารถมาลงทะเบียนเพื่อรับบัตรเข้างานได้ ฟรี !!! ที่เต๊นท์ของมิตซูบิชิบริเวณสนาม Offroad ค่ะ
    ภายในบูธท่านจะได้พบกับสุดยอดยนตรกรรมรถต้นแบบจากมิตซูบิชิ และการแสดงชุดพิเศษจาก จา พนม พรีเซนเตอร์รถมิตซูบิชิ Triton และคณะ
    สมาชิกท่านใดสนใจสามารถลงชื่อและแจ้งจำนวนได้ที่ ประธานชมรมหรือwebmasterหรือAdminของชมรมนะคะ กุ้งขอจำนวนภายในวันที่ 21 มี.ค.นี้นะคะ เพื่อจะได้จัดเตรียมสิ่งต่างๆให้กับท่านสมาชิกค่ะ

2. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    เอ้า สมาชิกท่านไหนสนใจที่จะไป งาน มอเตอร์โชว์ ครั้งนี้ ก้อลงชื่อตามที่พี่กุ้งเค้าบอกเลยน่ะครับ

เพื่อที่ทาง mitsu เค้าจะได้ทราบจำนวนสมาชิกของเราที่จะไป เพื่อที่เค้าจะได้จัดเตรียมอะไรต่างๆให้พวกเรา

ยังไงก้อลงชื่อได้เลยน่ะครับสำหรับคนที่สนใจจะไป :cool: ขอบคุณครับ

3. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยกมือ

4. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ด้วยคนครับ.....อิอิอิ

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ยกมือ บายๆ 1 คนครับ 555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มีนาคม 2007
  6. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ไป ด้วย ครับ

7. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    เบีย ด้วยครับ :D
    เก่ง ด้วยครับ :eek:

8. evolution 6 blue

evolution 6 blue New Member Member

15
    0
    0
  9. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ไม่พลาดเหมือนกันครับ ว่าแต่ปีนี้ต้องการให้เเราเอารถไปโชว์รึเปล่าครับ คุณกุ้งช่วยคอนเฟิร์มด้วยครับ

10. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    จัดไปค่ะ น้องจอย กับ นู๋โอม 2 คนคร๊า

11. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0
    อีกคนคราบ:D

12. freemenow

freemenow New Member Member

9
    0
    0
    เสาร์ที่ 31 มีนา ไปด้วยคนครับ

13. kung mitsu

kung mitsu Guest

0
    0
    0
    ที่งาน Motor Show เค้าไม่มีที่จอดรถโชว์เหมือนของงาน Motor Expo ค่ะ แต่มีข่าวมาแจ้งเพิ่มเติมค่ะ เนื่องจากวันพุธที่ 28 มีนาคมนี้ที่งาน Motor Show ซึ่งทางผู้จัดให้เป็นวัน VIP ที่บูธของมิตซูบิชิ จะมีแขกคนสำคัญมาที่บูธคือ Mr.Stephand Peterhansel แชมป์ดาการ์ 2007สังกัดทีมมิตซูบิชิ ในเวลา 16.00 น. ถ้าสมาชิกท่านใดสนใจอยากจะมาในวันนี้ก็ได้นะคะ เราจะมีสัมภาษณ์คุณปีเตอร์หรือท่านสมาชิกจะร่วมถามด้วยก็ได้ ในงานนี้ท่านสมาชิกสามารถจะใกล้ชิดนักแข่งแชมป์โลก ไม่ว่าจะขอถ่ายภาพหรือขอลายเซ็นต์ นอกจากนี้คุณอาจเป็นผู้โชคดีได้ของที่ระลึกจากแชมป์ดาการ์ท่านนี้ก็ได้ค่ะ

14. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    To""" ตี๊
    ฝากของพวกผม ตอนนี้ยืนยันมาที่ 17 ท่านก่อนเน้อ

15. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    กลุ่มพวกผมนัดเจอกันเวลา 9.00 น. ตรงครับ
    ที่ปั๊ม Shell (วิ่งวงแหวนตะวันออก มาจากรามอินทรา มุ่งหน้าบางนา-ตราด
    จากนั้นขึ้นเกือกม้าวนไปลง ฝั่งบางนา-ตราด ขาเข้าวิ่งตรงมาซัก 1 Km. จะมีปั๊ม Shell ใหญ่ๆซ้ายมือ
    ให้จอดรอรวมตัวกันที่ปั๊มครับ จากนั้นจะนำรถไปจอดหน้าบูธมิตซูบิชิ
    เสียค่าจอดคันละ ประมาณ 60 บาทครับ )

**** เต๊นท์มิตซู สนาม Off Road อยู่ตรงลานปูนที่ใช้เล่น Gymkana ด้านถนนสุขุมวิทครับ
    ลงทางด่วนที่แยกบางนาแล้วเข้าประตูนั้นได้เลย
    เพื่อนๆท่านใดไปที่เต๊นท์ในงานไม่ถูก จะแวะไปรวมกันที่นั้นก่อนก็ได้ ตามแต่สะดวกครับ

16. jess

jess New Member Member

9
    0
    0
    ขอแจม ด้วยน่ะค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้