สวิตซ์ปัดน้ำฝนหลัง???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ^ล้อรถ^, 30 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^ล้อรถ^

^ล้อรถ^ New Member Member

22
    1
    0
    คืออยากทราบว่า หากหาสวิตซ์ปัดน้ำฝนหลังของEKไม่ได้ เราสามารถที่จะเอาของ EG CRV DC2หรือJAZZ มาแปลงใส่ได้มั้ยครับ หรือมีวิธีอื่นๆอีกบ้างมั้ย รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ถ้าหมายถึงตามรูป ใช้ของ eg 3 ประตูได้ค่ะ

View attachment 1467070

3. ^ล้อรถ^

^ล้อรถ^ New Member Member

22
    1
    0
    ตามรูปเลยครับ แล้วเราต้อง
    1.หาสวิตซ์มาทั้งคอ หรือ
    2.หามาแต่สวิตซ์ด้านซ้ายที่มีปัดหลัง หรือ
    3.หามาทั้งแกนพวงมาลัยเลยครับ

4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เอาแต่ก้าน ติดปลั๊ก EG มาก้อด้าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้