ข้อถามหน่อยครับ DEPO มีไฟหน้า ของ EK 96 ขายรึป่าว ถ้ามีราคาเท่าไรแล้วคุณภาพเป็นไงหาซื้อที่ไหน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 28 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    มีอะไรแนะนำได้เลยนะครับ

2. ผมว่ามันสู้ของแท้ไม่ได้แน่นอน...ไม่นานคงเหลือง
    กัดฟันเบิกศูนย์ดีกว่าคับ...อยู่กันยาวๆ อาจจะแพงไปนิด
    หรือหาในบอร์ด ซื้อ-ขาย สภาพดีๆแหล่มกว่า

3. KillerX

KillerX New Member Member

8
    0
    0
    ใช้อยู่ครับ บอกได้อย่างเดียวคือ "ห่วย" ครับ จานฉายก็ปรับตั้งไฟไม่ได้ ใส่แล้วข้างนึงพอดีกับตัวรถ อีกข้างยื่นออกมาเกือบ cm เชียวครับ

แต่ก็ต้องเอาเพราะต้องรูดบัตร ถ้ามีเงินสดคงเบิกใหม่ครับ ค่าตัว 3900 ต่อคู่ เบิก 0 ใหม่ ประมาณ 4600 (ยังไม่ vat)

4. AppZaa

AppZaa New Member Member

50
    0
    0
    แนะนำของศูนย์ดีกว่าคับ...ผมเคยโดนมากับตัวเอง

ใช้ไปซักพักแตกลายงาเลยคับ(เยอะด้วยนะ)

ลงทุนทีเดียวแล้วใช้ไปยาวๆๆดีกว่าคับป๋ม

ของแท้มือ2ในเว็บก้อเยอะแยะคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้