ถามผู้รู้คับผม..........

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย panasync, 28 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panasync

panasync New Member Member

7
    0
    0
    คือผมจะติดตั้งเเอร์ 3 ปุ่ม เเต่ทางช่างบอกให้หาไอ้ตัวนี้มาเอง พยายามหาเเล้ว เเต่หาไม่ได้คับ ท่านใดพอจะรู้บ้างว่ามีขายที่ไหน ยังไง ส่วนท่านใดที่มีอยู่เเล้วต้องการขายบอกได้นะคับ

ปล.ผมยุโคราชนะคับ

สปีดคอนโทลแบบทรานซิสเตอร์

http://www.actiongroupthailand.com/...=e2db111c9dbec9b26cce63cafbce4ddd&topic=169.0

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ที่คุณ noomth มีอยู่ครับ และที่ผมก็มีอยู่ 2 ตัว ก็แล้วแต่สะดวกที่ไหนครับ

3. panasync

7
    0
    0
    ขอเบอณ์ ติดต่อคับผม

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    โทร.: 081-2745500 เบอร์โทรพี่โออยู่ข้างล่างชื่อใต้รูปส่วนตัวคับ ลองติดต่อดูคับ

5. panasync

7
    0
    0
    ด่วน!!!! ต้องการกรอบเเอร์ 3 ปุ่ม ไม่ออโต้ นะะคับ ขอสภาพเนียนนิดนึง สาย+ปลั๊ก ครบๆๆ
    ท่านใดมี ลงรายละเอียดพร้อมรูปคับ เบอร์ด้วยยิ่งดีคับ

6. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    กระทู้ชักยาวแล้วครับ ผมว่าไปห้องซื้อ-ขายดีกว่าครับ จะได้เป็นระเบียบกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้