รถโดนขูด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย PeeSinG, 27 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeeSinG

PeeSinG New Member Member

75
    0
    0
    เซงมากคับ รถโดนมือดีขูดมา

มีน้ำยาตัวไหนที่ลบออกบ้างคับ หรือถ้าไปขัดสีมันจะออกหมดมั้ยคับ

รถผมโดนเป็นแนวยาวเลย

ขอบคุณคับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ถ้ารอยขูดลึกก็หมดสิทธิ์ลบแล้วครับ
    ทำใจได้เลย้ยยย

3. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    เห็นใจครับหัวอกเดียวกัน ผมโดนเด็กแถวบ้านขูดทั้งท้ายและกันชน สงสัยคิดว่ารถผมเป็นกระดานวาดเขียน เล่นซะหลายวง
    เซ็งครับ...

4. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ตามข้างบนเลยครับ แต่ลองใช้กาน่าขัดดูก่อนมันอาจจางลงครับ

5. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0

ลองกาน่าดู ถ้าขูดผิวๆ ก็พอไหว

6. PeeSinG

75
    0
    0
    เย็นนี้ ผมเอาขัดร้านขัดสีหล่ะคับ

ทนดูไม่ไหวว

แทบจะฝันร้ายยย

7. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    รอยลึก คงขัดลำบาก
    บอกมันไปเลยครับ เอาซะให้พอใจ จะได้ทำทีเดียว
    เห็นใจครับ

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไปจอดทับที่ใครมาครับ หายเร็วๆนะ

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ถ้าลึกจริงๆคงต้องทำใจคับ ขัดได้แต่ก้อไม่หายคับ

10. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ทำใจครับ ของผมลึกถึงรองพื้นยาวครึ่งหลังคา ยังไม่รู้ตัวการเลย เซ็งจิต...

11. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    เห็นใจ ครับ

12. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    ของผม ก็โดน ข้างประตูซ้าย ยาวตั้งแต่

ประตูหน้า ถึง ฝา น้ำมัน T_T

โหดร้าย เหลือ เกิน

แต่ตอนนี้ เอาไปทำสี อยู่ ยังไม่เสรจเลย

ฝนตกทุกวัน T_T

13. sasit

sasit Member Member

140
    1
    18
    ขอให้ขัดหาย

14. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ถ้าลึก ก็ คงลำบากครับ

15. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เห็นใจคับ เอาใจช่วยขอให้ขัดออกหมดครับ

16. พวกนี้ต้องแจ้งความไปเลยครับ อย่าไปยอม ผมก็เสียวเหมือนกัน แจ้งเบาะแส จุดเกิดเหตุ สาเหตุ หรือคนทีต้องสงสัย ให้มันติดคุกไปเลย

17. PeeSinG

75
    0
    0
    ไปร้านขัดสีมาแล้วคับ

ขัดไม่ออก รอยลึก คับ

แต่บางส่วนจางไปนิดหน่อย

เท่าที่ดูรอยจงใจมากๆ เหมือนมีด หรืออะไรเนี้ยแหละ เพราะท้ายๆ ลึก คับ

คงต้องทำสีใหม่ แต่ตอนนี้ผมคงจะไปหาสีมาแต้มซักหน่อยก่อนคับทำสีใหม่ไม่มีงบหลายบาทอีก

ปล. ขอให้มานได้รับผลกรรมนี้ด้วยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้