กาวติดใต้ฝากระโปรง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย noum_ek00, 28 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noum_ek00

noum_ek00 New Member Member

45
    1
    0
    กาวที่ติดใต้ฝากระโปรงกาวที่ติดแผ่นกันร้อนนะครับพอดีว่าแกะแผ่นกันร้อนออกกาวมันติดมีวิธีไหนบ้างครับรบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ:cry:

2. wing_back

wing_back New Member Member

63
    0
    0
    ใช้โซลเว้นครับ
    มีขายตามร้านขายสีพ่นรถยนต์หรืออู่ทำสีใหญ่ครับ
    บอกเค้าว่าซื้อน้ำยาเช้ดคราบซิลิโคนกับคราบกาวครับ

3. kosin

kosin New Member Member

65
    0
    0
    เอาน้ำมันสน เช็ดได้ไหมครับ บ้านนอกไปไหม

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ใช้โซเว้นเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้