NV QUEENCAB เครื่องหัวฉีด ติดแก๊สแบบดูด กินแก๊สกันเท่าไรบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย romkloa, 25 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    รบกวนสอบถาม พี่น้องที่ใช้ NV QUEENCAB เครื่องหัวฉีด ติดแก๊สแบบดูด

กินแก๊สกันเท่าไรบ้างครับ :)

ของผมเพิ่งติดมา ทำไมกินจัง กินโลละ 1.80 บาท แถมจูนยากอีกต่างหาก :(

มีคนบอกว่าให้ย้ายมิกแล้วจะดีขึ้นไม่รู้ว่าจริงป่าว แต่ซื้อของมาแล้วกำลังจะลองทำดูครับ :)

2. joekrich

joekrich New Member Member

9
    2
    0
    ของผมแบบดูดยังไม่ย้าย ประมาณ1.50
    ย้ายแล้วประมาณ 1.25 แก๊สลิตรละ 12.70 วันหลังจะเอารูปให้ดู

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    รอชมนะครับ....

ของผม GA16 VTC ฝาดำก้อใช่ย่อย

รับประทานตามเท้าเลย...555+ :cry: :cry: :cry:

:cry: :cry: :cry:

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    หม้อต้มของอะไรครับ+มิกส์ กี่ มม. ครับ รูโตในนะครับ:)

5. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ตอนนี้ย้ายมิก + กรองเปลือยแล้วครับเหลือ กิโลละ 1.04 บาท :)

รายละเอียด http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=685284

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้