น้องเจ๋ง

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Marky, 19 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... หมวกของน้องมี Snell 2005 หรือเปล่าคับ...อิอิ

2. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    หวัดดี คุณมาร์คขี้ (อ่านตามภาษาอังกฤษ) ....ผมหาคุณมาตั้งนานในเว็ปนี้ เพราะนานๆจะมีเวลานั่งรอ...(นานมากกว่าจะเปิดกระทู้ได้)
    ผมเป็นแฟนพันธ์แท้ๆ...ของคุณเลย..ตั้งแต่ รถหายเนี้ย..ผมก็ช่วยดูเซฟทุกคันเลย...แต่ก็ไม่ใช่สักคัน...ลีลาคุณนี้ประทับใจจริงๆ....
    เอาเป็นว่า..ดีใจครับที่เจอในนี้...เอาใว้ผมว่างๆจะไปเรียนรู้เทคนิคการขับจากตุณนะครับ.....
    ถามเรื่องหมวกเนี้ย....หมายความว่า...จะยืมใช่ไหมครับ.....
    แล้วน้องเจ๋งเนี้ยเป็นอาจารย์ที่ขับโกคาร์ทเก่งๆใช่ไหมครับ.......ที่หล่อๆและไม่สูงมาก.ใช่ไหมครับ...(รู้จักกันอะป่าว)
    เหอะๆ....แวะมาชื่นชมครับไม่มีไรมากอยากขับเก่งๆบ้าง...ลองทีไรต้องล้างรถตลอด เพราะอยู่บ้านนอก มีแต่ลูกรัง...
    สาดแต่ละที...เกือบฟาดควายตาย....!!!

3. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    สุดยอดนึกว่าผมปลื้มพี่มาร์คคนเดียวซะอีก ผมติดตามพี่ตั้งแต่ขับe30 ตอนนั้นเจอพี่กับพี่เงาะที่บ้านแห่งหนึ่งพวกพี่กำลังดูหนังโป๊กันอยู่เลย
    จนมาวันนี้ พี่ก็ยังคนเป็นที่สุดในใจน้อง...

4. Speed D Motorsport

Speed D Motorsport New Member Member

61
    2
    0

555 ได้อารมณ์โครต

5. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    ผมก็อีกคนครับ ที่เป็นติดตามการตอบคำถามของคุณอาม๊ากกี้มาตลอด สมัยก่อนผมก็อาศัยอ่านเรื่องคุณอาม๊ากกี้กจากถุงกล้วยแขก ตอนนี้ผมอายุครบ16แล้ว มีแฟน1คน ชื่อ จ.นามสมมุติ จ.เป็นเด็กต่างจังหวัด จ.เป็นลูกของเพื่อนน้าที่เป็นน้องของญาติสนิทของเพื่อนพ่อ เมื่อกลางปีมะโรงที่ผ่าน จ.ต้องเข้ามาเรียนในกรุงเต๊ปก็เลยให้มาอาศัยอยู่ที่บ้านผม จ.เป็นคนขาวอวบ มีอยู่วันนึงไม่มีใครอยู่บ้าน ผมเห็นจ.ยืนล้างส้วมอยู่ผมจึงหยิบปลาดุก9.9นิ้วของผมขึ้นมาและพยายามแทงเข้าข้างหลังของจ. จ.ก็ได้แต่ขัดขืนและบอกว่ายังไม่เคย มันทำให้ผมเกิดอารมณ์มากและทำให้ปลาดุกผมขยายชนาดขึ้นเป็น11.5นิ้ว สุดท้ายจ.ก็ตกเป็นของผม ผมจึงมีคำถามมาถามคุณอาดังนี้
    1. เวลาจะดริ๊ฟ ผมควรเก็บปลาดุกไว้ตรงไหนครับ
    2. เวลาดึงเบรคมือคุณอาเคยคว้าผิดไปจับโดนปลาดุกบ้างหรือป่าว
    3. นอกจาก ย.ทางตรงแล้ว คุณอาเคยพาสาวไป ย.กันที่ไหนบ้างครับ เช่นแอบ ย.ในรถ
    ผมกลุ้มใจมากขอให้คุณอาช่วยตอบคำถามของผมด้วยครับ

จาก เด็กไร้ประสบการณ์ดริ๊ฟ

6. Marky

1,819
    12
    0
    :eek:... พี่น้้องคับ เด๋วตอนเย็นผมจะเข้ามาตอบ แบบว่าตอนนี้ไม่สะดวกเพราะเปิดอ่านในขณะนั่งอึอยู่ในห้างดังแห่งนึง

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ให้ผมซึ้งใจเป็นยิ่งนัก...อิอิ

7. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... เรียนคุณกำนัน ... วลีของคุณคุ้นเคยมากเลยคับ เหมือนกับพี่คนนึงที่ผมรู้จักเป็นอย่างดี ... อิอิ

:D ... เรียนน้องBert ... วลีของน้องนี้มองแล้วเห็นภาพเลย แต่ทำไมพูดไม่หมดล่ะฮ่ะ ว่าหลังจากนั้นเป็นต้นมาที่พี่ไปอยู่ในใจน้องเพราะว่าน้องแอบมาดูหนังที่บ้านพี่เงาะตลอดจากม้วนVDO จนมาเป็น CD ...อิอิ

:D ... เรียนพี่Ble ... อยากเห็นหน้าหวานๆของน้า วันก่อนไอ้เจ๋งบอกว่าทุกวันนี้รู้เรื่องดีก็จากพี่เนี่ยและ เพิ่งรู้นะเนี้ยว่าน้าก็ใช่ย่อย

:D ... เรียนคุณหลาน saku ...
    1. เวลาจะดริ๊ฟ ผมควรเก็บปลาดุกไว้ตรงไหนครับ
    ก็เก็บไว้ที่แฟนที่ชื่อ จ.นามสมมติ นั้นสิครับ เวลาดิฟท์ไม่ต้องสเคสปลาดุก

2. เวลาดึงเบรคมือคุณอาเคยคว้าผิดไปจับโดนปลาดุกบ้างหรือป่าว
    อาไม่เคยคว้าผิดหรอกครับ อาพันเอวเก็บไว้อย่างดี ถึงไม่มีที่ฝากเหมือนหลานก็ตาม

3. นอกจาก ย.ทางตรงแล้ว คุณอาเคยพาสาวไป ย.กันที่ไหนบ้างครับ เช่นแอบ ย.ในรถ
    เรื่อง ย. นั้นอาเป็นคนรักเดียวใจเดียว เลยไม่มีสาวๆไป ย.กันที่อื่นเหมือนพวกเพื่อนๆอาอ่ะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2009
  8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม...จะบอกว่า พี่ กำนัน ไม่ใช่ ผู้ชาย และ ไม่ใช่ ตุ๊ส นะครับ.....อิอิอิ...

9. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    เข้ามาฮา........5555

10. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    เพื่อนกู คงหาหมวกไม่ได้แล้วล่ะ 555+

แต่ก้อได้อีกอารมณ์นึงแหละวะ

11. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    มันได้ไปแล้ว หมวกอาจาร์ยซะด้วย อิอิ

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หมวกใครวะ เห็นยังให้กูหาของใหม่ให้อยู่เลย:confused:

13. LBGT

3,305
    20
    0
    อ้าววววว ได้แล้วจิงมั้ยเนี่ย

14. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ได้มาแล้วครับ
    จากอาจารย์เจ๋ง
    แต่หัวกรูมันโตกว่าหัวอาจารย์
    ใส่ไปประมาณ 5 นาที เริ่มมีอาการปวดหัวขึ้นมาทันที
    ซึ่งมองว่าน่าจะเป็นอันตราย ถ้าใส่ไปนานๆ ก็เลยต้องเล็งของใหม่แล้วอ่ะ
    งานเข้าเลยกรู แต่จะลองดูอีกที เพื่อหัวกรูมันจะเล็กลงได้บ้างอ่ะ...อิอิ

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    กูรู้แล้วว่ามึงควรจะยืมใคร โทรมาแล้วจะบอก ต้องใช่พลังของเฮียเท่านั้น:D

16. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    ตั้ง5นาที แข่งแต่ละทีไม่เกิน5นาที ใส่ๆถอดๆดิว่ะ จะได้ไม่ปวด อิอิ:p

17. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    มีใบนี้ แต่สำหรับมอเตอร์ไซค์อ่ะ SNELL เหมือนกัน

ICON ALLIANCE SSR SPEEDFREAK

18. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    นี่เต๋าซื้อมาไว้คลุมหัวกันอายเหรอ เอิ๊กๆๆ :D

19. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... เฮ้ยนี่มันกระทู้ หมวกกันน๊อค ม่ายช่ายกระทู้ซ้ำเติม

เด๋วตรูใช้อำนาจในทางที่มิชอบ ลบกระทู้ ซ่ะเลย...อิอิ

20. LBGT

3,305
    20
    0
    ร้อนตัวก้อลบ

ถ้าไม่รู้สึกอะไร ก้อปล่อยไว้

21. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    กัวอะร๊ายยยย...อิอิ

22. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อิอิอิอิอิ

23. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    เอาไงต่อดีกระทู้นี้
    อำกันต่อดิ ฮาดี พี่มาร์คเค้าไม่โกดอยู่แล้ว เค้าเป็นคนมีอารมณ์...........ขำขัน

24. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    เพิ่งรู้ว่า น้ามาร์ค SIZE L อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้