ม่าม้าเจ๊เหม่ย เสียแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Super Colt, 25 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ม่าม้าเจ๊เหม่ยเสียแล้วนะครับ เพื่อนๆ
    ใครว่าง สะดวกวันไหนก็แวะไปได้ครับ

วัดสร้อยทอง แถวสะพานพระราม7
    ศาลาศรีโสภณ ชั้น2 นะครับ สวดถึงวันศุกร์ที่ 30 นี้
    เผาวันเสาร์ สี่โมง
    ว่างก็ไปเคารพศพม่าม้าได้นะครับ

เจ๊กะเฮียฝากมาบอกครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับเจ๊ ม้าไปสบายแล้วล่ะครับ

2. Speed D Motorsport

Speed D Motorsport New Member Member

61
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

3. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    RIP

4. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    เสียใจด้วยนะ เจ้เหม่ย เฮียเก่ง

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

5. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    เสียใจด้วยครับ

6. saku

saku Member Member

569
    14
    18

7. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

8. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ

9. JZGE

855
    57
    0
    จะไปกันก่อนซัก 1 วันไหมพี่น้อง

แล้วค่อยไปวันสุดท้ายอีกที พี่มาร์คฝากมาเขี่ยครับ

10. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :sad: ... วัน นี้ นัด กับ น้อง เจ๋ง ไว้ ว่า จะ ไป เจอ กัน ที่ วัด มี สวด เวลา 1 ทุ่ม ครับ ผม

11. LBGT

3,305
    20
    0
    แล้ววันเสาร์ มีใครไปมั่ง

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปเสาร์ที่แล้วมาทีแล้ว แต่พรุ่งนี้ไปอีก

13. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆน้องๆทุกท่านที่มางานนะครับ,,,,,,ม่าม๊าหลับสบายแล้ว
    ชอบคุณ บี,ภัทร,มาที่โรงบาลเลยทิ้งเจ้าmonkyให้อยู่กับญาติอ่ะ บีผอมลงเยอะมากๆ
    จอห์น ทิชชู่ของนายช่วยเจ๊ได้เยอะเรยนะขนมก็อร่อยโคตรเสียดายที่ม่าม๊ากินไม่ได้เนอะ
    เจ๋ง มาrelax ถึงโรงบาล และทำให้เฮียได้รู้ฉายา "มาร์คมือเทพ" ว่ามาอย่างไร
    ธัส อุตส่าห์แวะมาไม่ได้เจอตั้งนาน แถมยังไป "กรีดร้องอย่างเสียสติ"กับนายเจ๋งซะด้วย อิอิ
    ก้อง เอ็งมาบิวท์ให้คนเค้าร้องให้ได้อีกอ่ะ ไอ้น้อง
    เงาะ เบิร์ท มาร์ค พี ที่มาฟังสวดนะครับไม่ได้เจอกันนานยังฮากันเหมือนเดิม
    หนึ่งlbgt มาวันสุดท้ายเรยโดดงานมาป่าวหว่าขอบคุณเพื่อนๆน้องๆทุกคนที่มางานและส่งใจมานะครับ
    ถึงเวลาผ่านไปแค่ไหนมิตรภาพยังคงเหมือนเดิม....ขอบคุณมากๆครับ

14. JZGE

855
    57
    0
    ขอโทษจากใจเลยว่ะเพื่อน.....เหตุผลที่ไม่ได้ไปรู้ยังเอ่ย.......

เดี๋ยวโทรไปคุยดีกว่า

15. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    รู้แล้วเพื่อน......ยินดีด้วยนะ...

16. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    ขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วมงานครับเฮีย พอดีช่วงนี้งานแต่งกะงานศพเยอะด้วยครับ

17. LBGT

3,305
    20
    0
    สุดสัปดาห์นี้ มีงานดริฟท์ด้วย

18. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ไปดูป่าวละ ไปกี่โมงจะได้เจอกัน :sad:

19. LBGT

3,305
    20
    0
    อยากไปนะเว้ย แต่ยังไม่รู้จิงๆว่ะ ว่าจะไปได้วันไหน กี่โมง

อาทิตย์นี้ กูก้อธุระเยอะอีกแล้ว ถ้าปลีกตัวได้ กูไปแน่ๆ

ตอนนี้ กูได้แต่เอาใจช่วย ให้เพื่อนผ่านควอลิฟายวันเสาร์ไปให้ได้

20. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0

ไม่ได้เข้ามาดูนาน

เลยไม่รู้เรื่อง

เลยไม่ได้ไปร่วมงานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้