เสียวสุดๆๆอีกครั้งในชีวิต

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย TD06, 14 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    วันนี้ไอ้เพือ่นเรามันก็ชวนไปแถวพระนั่งเกล้า เราก็ว่างก็เลยไปกับมันพอขับไปแถวเส้นพระราม 5 มันก็เจอ accoad v tec แต่งซิ่ง ก็เลยเอากับมันสักหน่อย ไอ้เราก็เลยต้องจำยอมครับ รถเพื่อนผมก็ tiger แต่เปลี่ยนเครื่องเป็น 1kz โบ เป็น td 05 ปั๊ม 12มิล เปลี่ยนหัวฉีดเรียบร้อย เวตเกตไม่ต้องบูสได้เท่าไรบูสไป แข่งกับเขาไอ้เขามันก็สู้รถเพื่อนผมไม่ได้ ไอ้เพื่อนผมก็เข็นตูดมันอย่างเดียวไม่ยอมแซงสุดท้ายมันหักหลบแซงคันข้างหน้า ไอ้เราก็เบรกไม่ทัน ก็เลยจูบตูดคันข้างหน้าสะพังกานไปดีนะที่เราขาดเข็มขัดเลยแค่เจ็ยนิดหน่อย ถ้ารถข้างหน้ามันจอดอยู่นี่สิสงสัยไม่รอด เลยฝากมาบอกเพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องๆๆ ครับว่ามันอันตรายเวลาขับรถเร็วๆๆหรือว่าไปแข่งกับคันอื่นอะครับทางที่ดีอย่าไปแข่งเลยครับ ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่าครับ มันไม่คุ้มกันเลยอะ

2. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0
    เป็นอุุทาหรณ์ให้กับเพื่อน ๆล่ะครับ ไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วครับ ปลอดภัยไว้ก่อนครับ

3. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

มีใครเป็นอะไรเยอะมั๊ยครับพี่...

---------- Post added at 21:49:48 ---------- Previous post was at 21:49:30 ----------

ขอบคุณมากๆเลยครับ

มีใครเป็นอะไรเยอะมั๊ยครับพี่...

4. อย่าไปแข่งกันเลย อันตราย รถก็พัง แต่สวยรับเด็กนักเรียนดีก่า
    ( ปลอดภัยก็ดีแว้วคับ)

5. อย่าไปแข่งกันเลย อันตราย รถก็พัง แต่สวยรับเด็กนักเรียนดีก่า
    ( ปลอดภัยก็ดีแว้วคับ)

6. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ถ้าคิดจะแข่งสมาธิกะสายตาต้องดีครับ ทางที่ดีอย่าดีกว่าครับ..อันตราย

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อย่าแข่ง บนถนน เลยครับ อัตรายจะเกิดทุกด้าน และบางที่อาจจะเกิด ......

เสียใจอีกครั้ง รีบซ่อมไวๆ นะครับ

8. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ระวังหน่อนครับ
    แถวนั้น ยิ่งฝนตกด้วย ลื่นมากๆ ครับ

9. บนถนน ใครอยากแรงก็เอาเถอะ ผมไม่เอาด้วยคนล่ะ

10. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    อันตรายจิงๆเลยบนถนน อย่าไปซิ่งเลย

รถพังไม่เป็นไร

คนเจ็บไม่มีอะไหล่ ญี่ปุ่มเปลี่ยนน่ะอิอิ ^^

11. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  12. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    แต่งไว้รับสาวๆดีกว่า

13. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขับรถกันระวังๆๆหน่อยนะครับช่วงนี้ ฝนตกถนนลืน

14. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ปอดแหกไว้ก่อน

ถ้าเวลาฝนตก ถนนมันลื่น

555

15. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ดีนะคับพี่คนไม่เป็นไรมาก
    หุหุหุ เล่นบนถนน สายตาต้องไว
    สมาธิต้องนิ่ง อ่ะนะ แต่มันอันตรายเจง ๆ

16. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ระวังกันด้วยนะครับ

17. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ
    ยังไงก็ระมัดระวังกันหน่อยนะครับช่วงนี้ฝนตกบ่อย

18. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ
    ยังไงก็ระมัดระวังกันหน่อยนะครับช่วงนี้ฝนตกบ่อย

19. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อุบัติเหตุ เกิดขึ้นได้เสมอ

20. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ระวังกันไว้นะครับ...

21. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ไม่เป็นไรก้อดีแล้วคับ......ขับรถระวังคน....ซุกซนระวังเอดส์(เกี่ยวป่าวหว่า)

22. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    ดีแล้วครับดีไม่เป้นอะไร

ขอให้เสร้จไวไวน่ะครับ

^^

23. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ระวังกันไว้ด้วยนะครับ เรื่องบนถนนบ้างที่ก็ห้ามกันไม่ได้อะนะ แต่ต้องระวังเป็นพิเศษ
    ใจเย็นแบบผม ขับรถช้าๆ อย่างผมปลอดภัยเสมอครับ

24. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ใช่ครับ อย่าไปแต่งให้มันแรงเริงอะไรมากมายเลยครับ

แต่งสวยๆ แอร์ เย็นๆ เพลงเพราะๆ ดีกว่าครับ แบบที่บูสต์

1.77 บาร์อะไรนั่นอย่าเลยครับมันไม่ดี ระวังกันด้วยครับ

เส้นพระราม 5 อย่าได้กดกันนะครับ ลื่นมากๆ

25. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    จะเชื่อพี่ 2 คนข้างบนดีไหมเนี้ย !!!!

26. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    คอยเตือนสติคนขับกันหน่อยคับอย่าไปไล่เขาปล่อยเขาไปเหอะ[​IMG]

27. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    คิดเอาเองแล้วกันจ่า

28. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    ช่วงนี้ฝนตกถนนลื่นครับ ใจเย็นๆ

29. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ระวังหน่อยครับพระราม5ลื่นมากๆครับ
    เก็บแรงไว้แซงดีกว่าครับ

30. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ระวังหน่อยครับพระราม5ลื่นมากๆครับ
    เก็บแรงไว้แซงดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้