แนะนำทีคับอยากสุดๆสเต็ปโบเดิมกับ 4JJ1-TCX

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย plammy, 24 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. plammy

plammy New Member Member

39
    1
    0
    รถเป็น D-max เครื่อง 3.0VGS อ่าคับผมรับรถต้นเดือนหน้าคับ เลยเข้ามาหาแนวทางคับ อยากให้มันสุดจิงๆกับโบเดิมก่อนคับ อนาคตวางไว้แล้วว่าจะเล่นโบใหญ่ ต้องทำรัยบ้างคับผม พื้นฐานที่คิดไว้มีอุด EGR ใส่ท่อแทนแคท กรองK&N กล่องทอง พึ่งเริ่มหันมาเล่นค่ายนี้ครั้งแรกคับ เมื่อก่อนเล่นแต่เบนซินถนัดแต่พวกเจกระบะก็ใช้แต่วีโก้ เรยไม่รู้ว่าจะสุดๆกับโบเดิมต้องทำรัยอีกบ้าง :D:D:D

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไม่ขับSUPRAแล้วเหรอครับ
    แนะนำไงดีเนี่ย มีหลายสำนักที่ทำโบเดิมวิ่งดีๆ
    ผมมีแต่เบอร์เบิร์ด หลักห้า 0811928022ครับ
    ยังมีอีกหลายอู่ครับ แต่ผมไม่มีเบอร์

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2009
  3. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    ไม่พ้นกล่องแน่ค้าบพี่

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามนั้นเลยคับ ช่วงนี้ Commonrail อู่ช่างเบิร์ดกำลังมาแรง

5. plammy

plammy New Member Member

39
    1
    0
    ขอบคุณมากคับ เด๋วจะลองโทรไปปรึกษาตามด้านบนคับ ช่วงนี้ศึกษาอย่างมากเพราะครั้งแรกกับการเล่นกระบะดีเซล เจ้าปร้าปลาวาฬ ผมขายไปแล้วคับค่าบำรุงรักษาเยอะมากขับไปไหนลำบากส่วนมากจะจอด
    ไว้บ้านฮ่ะ:sad::sad:

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    โอ้โฮ!!!!!ขายSUPRAเล่นกระบะดีเซล:eek:

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    โอ้วๆๆ VGS ด้วยแรงแน่ๆ อัพไปคับรอผู้รู้

8. aun2009

aun2009 New Member Member

227
    1
    0
    พ่วงกล่องจูเนียสักใบ น่าจะพอสำหรับโบเดิม VGS แรงอยุ่แล้ว

9. ช่างเบิร์ดเลยคับ รับรองไม่ผิดหวัง :D

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

รอชมคับ :D

11. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ถ้าสนใจราคาประหยัดคุณภาพประทับใจ ติดต่อ ECU - SHOP By ไผ่

ได้เลยครับ

12. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    จิงๆ ครับทำกล่องกับพี่ไผ่ แล้วถ้ายังไม่พอ เปิดฝาขัดขยายพอร์ทกับช่างเบริ์ดต่อได้เลยครับผม
    แรง......!!!!!!

13. mlvec2005

mlvec2005 New Member Member

377
    0
    0
    ช่างเบิร์ดอีกเสียงคับ

14. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    ทำกล่องกับคุณไผ่เสร็จแล้วถ้าจะทำครัชกับอย่างอื่นต่อ

ติดต่อ 080-0822909 จ๊อบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้