เลียบด่วนรามอินทรา

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ohhoohm, 24 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohhoohm

ohhoohm New Member Member

18
    0
    0
    ครายจาไปยกมือขึ้น

2. ohhoohm

ohhoohm New Member Member

18
    0
    0
    ขอให้ฝนไม่ตกเถิด

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    โพลส์ เพื่อจุดประสงค์ อะไรมิทราบครับ
    ชมรม EVOLUTION THAILAND ไม่สนับสนุนการแข่งขันบนถนนสาธารณะทุกรูปแบบครับ
    น้องลองไปอ่านกระทู้กิจกรรม ติดหมุดเก่าๆ ด้านบน
    พวกเราทำการแข่งขันอย่างเป็นทางการในสนามเท่านั้น แข่งในสนามติดต่อกันมาหลายปีครับ
    มีชื่อเสียง มีเกรียติ มีศักดิ์ศรี แพ้-ชนะในเกมส์กีฬา เพื่อนๆฝูงมีน้ำใจดีๆมากมายครับ

ถ้าไม่สามารถทำอะไรให้เป็นประโยชน์กับสังคมได้
    ก็อย่าทำตัวเป็นภาระของสังคม ครับ
    คิดซะใหม่ครับ
    :cool:

4. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    ตามนั้นครับ

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    นั่นสิคับ
    โพสเพื่ออะไรคับ

6. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    อ่าวนึกว่าจะไปกินข้าว

7. Wonk

Wonk New Member Member

2
    0
    0
    บ้านผมอยู่ Crystal Park เลียบทางด่วนพอดี

ขอร้องอย่ามาแข่งรถบนท้องถนนนะครับ
    เรื่องเสียงดังทำให้นอนไม่หลับ ยังไม่ร้ายแรงเท่าเวลาผู้คนบาดเจ็บหรือเสียชีวิต

อีกอย่างพอคุณมาแข่งบ่อยๆ ทำให้พวกตำหนวดหิวเงินมาตั้งด่านเถื่อนรอจับพวกคุณ
    ทำให้คนอย่างผม (Impreza STi เหยี่ยว) ซึ่งขับเคารพกฎจราจรและขับช้าไปเรื่อยๆ โดนเรียกตรวจไปด้วย

8. Wonk

Wonk New Member Member

2
    0
    0
    บ้านผมอยู่ Crystal Park เลียบทางด่วนพอดี

ขอร้องอย่ามาแข่งรถบนท้องถนนนะครับ
    เรื่องเสียงดังทำให้นอนไม่หลับ ยังไม่ร้ายแรงเท่าเวลาผู้คนบาดเจ็บหรือเสียชีวิต

อีกอย่างพอคุณมาแข่งบ่อยๆ ทำให้พวกตำหนวดหิวเงินมาตั้งด่านเถื่อนรอจับพวกคุณ
    ทำให้คนอย่างผม (Impreza STi เหยี่ยว) ซึ่งขับเคารพกฎจราจรและขับช้าไปเรื่อยๆ โดนเรียกตรวจไปด้วย

9. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ตามท่านประธานคับ

10. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เมื่อก่อน ผมก็เคยแข่งบนถนน
    รู้สึกว่าตัวเองบนถนนนี่เก่งจังเลย
    พอไปวิ่งสนาม แรกๆ วิ่งตามเค้าไม่ทัน ขับยังไงก็ไม่เร็ว
    กับรถคันเก่า ถึงกับมีเข้ากำแพงเลย
    ทำให้รู้ตัวเองเลย ที่คิดว่าเก่ง เก่งไม่จริง ยังตัองฝึกอีกเยอะ
    แข่งในสนามรู้สึกว่ามีเกียรติ มีความภูมิใจ ไม่เหมือนถนน มีแต่คนด่า

แข่งในสนามดีกว่าครับ ถ้าคุณแน่จริง ถ้าคุณเก่งจริง คุณจะเป็นผู้ชนะ

11. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    อ้าวผมนึกว่าชวนกันไปกินข้าวน่ะเนี่ย

12. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    นึกว่าจะไปมิตติ่งกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้