EK B 16 a A/T Head 4-2-1 กรองเปลือย เดินท่อ 2.3" พักกลาง 2 ใบ ทำไงให้แรงขึ้นอีกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย @Musachi, 8 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @Musachi

@Musachi New Member Member

40
    1
    0
    EKB 16 a A/T Head 4-2-1 กรองเปลือย เดินท่อ 2.3" พักกลาง 2 ใบ ทำไงให้แรงขึ้นอีกหน่อยครับ
    ขอสเต็ปอีกขั้นครับ ตอนนี้โดน 3D b16a M/T ไล่ แต่มันแซงไม่ได้อะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2008
  2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    A/T ===> M/T ไม่หนับหนุนซัดกันบนท้องถนนครับ

3. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    หืม ไม่น่าเชื่อ 3Dขึ้นไม่ได้ -*- ผมว่าแบบนั้นก็แรงแล้วหล่ะครับ ขนาด3Dเบากว่า MTด้วยยังขึ้นม่ะได้เลย -*-

เปลี่ยนกลับกรองเดิม+เอาพักกลางออกสักใบ+ทำฝา น่าจะได้อีกหน่อย ยังไงรอเซียนมาตอบละกันคับ

4. @Musachi

@Musachi New Member Member

40
    1
    0
    ผมว่าอาจเป็นเพราะรถเขาไม่สมบูรน์หรือเปล่าก็ไม่รู้

5. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0

จูนรอม real time ดีแน่นอน

6. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    อยากรู้ต้องลองครับไม่ลองไม่รู้ อิอิ

7. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

ถ้าสเต็ปนี้ก็ถือว่า ทำดีแล้วนา ไม่โดนฉีกเป็นทุ่งก็น่าจะโออยุ่

8. no comment เรื่องเครื่องโง่มาก ขอความรู้ด้วยคน

9. สามประตู ถ้าเครื่องไม่เน่า ก็คงกดไม่เต็มครับงานนี้ รถเรา
    หนักก็หนักกว่า แถมเกียร์ออโต้อีกต่างหาก จะเอาอะไรไปสู้
    กับเค้าครับ

ถ้าเจอสามประตู มาแบบเนียน ๆ งานนี้ โดนกันยาว ๆ แน่นอน

10. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  11. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เหลือพักกลางใบเดียวครับ

12. มีหลายสเตปในการโมให้แรงขี้น แต่ถ้าเอาแบบไม่ต้องลงทุนเยอะก็ตามที่คุณ Sarn Sir บอกไว้ตามกระทู้ข้างบน จูนกล่องแบบ Real Time เสียค่าใช้จ่ายประมาณ 4 - 5 พันบาท น่าจะได้ม้าเพิ่มประมาณ 10 ตัวหรือกว่านั้น

13. LEV_TYPE R

LEV_TYPE R New Member Member

57
    0
    0
    เก็บความรู้

14. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    เปลี่ยนเป็นเกียร์แมนนวล จะเห็นผลที่สุดครับงานนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้