ตามหาลิ้นหน้า type R ใส่คูเป้ ปี99 อะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย คุล, 16 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ตามหาลิ้นหน้า type R ใส่คูเป้ ปี99 อะคับ พอดีพึงได้รถมาอะคับ

ไม่ทราบว่าราคาเท่ารัยหรอคับพี่ๆ

แร้วหาได้ที่ไหนอะคับ ขอคำแนะนำด้วยคับ

ขอความกรุณาด้วยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ผมลงผิดกระทุ้ป่าวอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ตุลาคม 2009
  2. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    ถ้าเป็นงานพลาสติก ที่ร้าน TRC ก็มีนะครับ (เคยเห็นที่สาขาเซียงบางนา) ราคา พันกลางๆ ครับ งานเนียน

3. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    มีครับ ของแท้ๆ เลย

จาก ek9

084-333-5500 หึ่ม

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^
    ^ จารหึ่ม มีทุกอย่างงับๆๆ

^_^

5. คุล

1,056
    1
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากคับ คือว่าตอนนี้กำลังสับสนอยุ่ระหว่าง

type R กับ Mugen

ว่าจะใส่แบบไหนดีอะ พี่ๆว่าอันไหนสวยกว่ากันอะ

6. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    ตามความเห็นส่วนตัวนะครับ
    สวยทั้งสองแบบเลยครับแต่

ถ้าชอบ type R ต้องสีดำด้าน
    ุถ้าชอบ mugen ต้องสีเดียวกับรถ

---------- Post added at 23:35:38 ---------- Previous post was at 23:35:22 ----------

ตามความเห็นส่วนตัวนะครับ
    สวยทั้งสองแบบเลยครับแต่

ถ้าชอบ type R ต้องสีดำด้าน
    ุถ้าชอบ mugen ต้องสีเดียวกับรถ

7. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ผมว่า typeR เนี่ยควรจะสีเดียวกับตัวรถนะครับ
    ถ้าทำดำด้านมันแปลกๆ เพราะชิ้นส่วนมันเล็ก
    ส่วน MUGEN เนี่ยดำด้านก็ได้ หรือสีเดียวกับตัวรถก็สวย

ดูจากรถผมครับ

8. honeydew

honeydew New Member Member

65
    2
    0
    mugen กับ type r ต่างกันยังไงครับ

9. คุล

1,056
    1
    0
    ขอพี่เปงแบบtype R ช่ายป่าวคับ สวยดีตัดสีใจเลือกแบบนี้แร้วอะคับ แต่รถผมคงสวยสุ้รถพี่ไม่ได้อะ

อยากเปงสีเหลือง บ้างจัง ไม่ทราบว่าพี่อยุ่แถวไหนหรอคับ พอดีเห็นแถวบ้าน มีคันนึงแต่ง คล้ายๆพี่เลย

ไม่รุ้ว่าคันเดียวกันป่าวอะ ถ้าไม่ช่ายก็ขอโทดด้วยคร้าบบบ

ผมอยุ่ถนนจันทร์ อะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้