เบรคดัง จี๊ดๆๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย TAK_96, 29 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAK_96

TAK_96 New Member Member

116
    1
    0
    รถผมมีเสียง ดัง จี๊ดๆๆๆๆๆ ที่ล้อครับเสียงเหมือนดังที่ ดิส
    เเต่ก็นำรถไปเจียรจานมาเเล้วเเต่ก็ไม่หาย ช่างบอกว่าเป็นเพราะดิสเจาะรู้ เเต่ผมไม่เชื่อ
    เพราะผมใช้มาตั้งนานมันไม่ดัง มันพึ่งจะมาดังตอนหลังจากที่ล่าสุดผ้าเบรคหลังหมดเเต่เปลี่ยนมาเสียงก็ยังไม่หาย หรือว่าเป็นที่ผ้าเบรคที่คุณภาพต่ำครับเพราะไม่มีความรู้เรื่องผ้าเบรคเลยว่า พวก ek ใช้เเบบไหนยี่ห้ออะไรกัน

ผู้มีความรู้ช่วยให้ความกระจ่างทีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ตุลาคม 2009
  2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    บางทีก้ออาจจะเป็นที่ผ้าเบรกคุณภาพไม่ดีครับ ต้องลองเปลี่ยนดูครับ ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้