ถามเรื่องไมล์หน่อยครับว่าปลั้กของไมล์เกียร์ AT MT ว่าปลั้กของมันเนี่ยเหมือนกันรึป่าวครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 30 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    รถผมเป็นเกียร์ AT แล้ว เปลี่ยนเป็น MT แต่ก็ยังใช้ไมล์เดิมอยู่ ถ้าจะซื้อไมล์ดำเข็มส้ม เกียร์AT มาใส่ก็ใส่ได้เลยใช่ป่ะครับ ปลั้กมันเหมือนกันใช่ป่าวครับ

2. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เหมือนกันคีบ ใส่ได้เลย

3. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    -เหมือนกันครับ จะเข้มส้มหรือไม่ก็เหมือนกันหมดครับ แต่ถ้าเป็นไมล์ธรรมดาปลั๊กที่เสียบเกียร์จะไม่มีครับ นอกนั้นก็เหมือนเดิม

4. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ขอบคุณมากมากครับ

มีน้ำใจกันทุกคน EK

5. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    เปลี่ยนเป็น MT แล้ว หาไมล์ส้มของ MT ใส่เลยซิครับ สวยกว่าเยอะ...

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เหมือนกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้