ถามเรื่องใบอินวอยเครื่องหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oil_online, 24 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    ผมวางเครื่องกับที่อู่มาได้ประมาณปีครึ่งแล้ว แต่ยังไม่ได้ไปเอาพวกใบอินวอยส์ เลขเครื่องเอกสารที่ใช้จดทะเบียนเปลี่ยนเครื่อง ถ้าผมจะไปเอาตอนนี้ยังสามารถเอาได้มั้ยครับ (พอดีเบอร์อู่หายไปแล้ว)

ขอบคุณครับ

2. ของผมวางมาจะ4เดือนแล้ว เลขยังไม่มา ตามจิกอู่ที่รับวางตลอด ยังไม่ได้เลย เซงมากๆ

3. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เคยไปซื้อเครื่องจากเซียงกง แล้วทำใบอินวอยหาย ก็ไปขอใหม่ได้นะครับ รู้สึกใช้แค่สำเนาบัตรประชาชน แต่จำไม่ได้ว่าเสียเงินป่าว

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เหมือนกันเลย ใช้มา 2 ปีแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้