เที่ยวพังงา-ภูเก็ต กินเจ-ส่งพระ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ari, 28 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    วันหยุด ตั้งใจไปเที่ยวและไปจุดประทัดใน
    คืนส่งพระ สนุกมากๆค่ะ เอารูปมาฝากเยอะเลย ขออนุญาติ
    ขอบคุณน้องๆที่ภูเก็ต(ป้อมeg วุฒิeg ยอดsi)
    ใครยังไม่เคยไปเล่นประทัด น่าไปค่ะ มันส์สุดๆ:D

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุด: 28 ตุลาคม 2009
  2. ari

670
    185
    0
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ภาพก้อสวย คนก้อสวยคับ พี่แจง ขอบคุณมากคับ

4. ari

670
    185
    0
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

5. ari

670
    185
    0

6. ari

670
    185
    0

7. [​IMG]

แหม...ก็นึกว่าไปกับใคร ที่แท้ไปกับชาว EG Ferio นี่เอง

ภาพ และบรรยากาศ สวยจนน่าอิจฉาจริง ๆ ครับพี่แจง

8. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    เริ่มเข้าฤดูท่องเที่ยวแล้ว

พี่แจงประเดิมๆ.ปีนี้ไปเหนืออีกป่าวพี่

9. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ครบๆ เลยพี่

เขารัง เขาหลัก จุดชมวิวพรหมเทพ

อะควาเรี่ยม วัดฉลอง เที่ยวทะเล แห่พระกินเจ

EK ทั่วไทย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2009
  10. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    สวยงามครับ

ที่ภูเก็ตนี่อบอุ่นจริงๆ น่ารักใครไปใครมาต้อนรับอย่างดี

ขอบคุณรูปสวย บรรยากาศดีดีด้วยครับ

11. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    สวยงามครับ

ที่ภูเก็ตนี่อบอุ่นจริงๆ น่ารักใครไปใครมาต้อนรับอย่างดี

ขอบคุณรูปสวย บรรยากาศดีดีด้วยครับ

12. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ดินปืนเต็มตัวเลย
    ถ้าไม่เอาผ้าปิดสงสัยจะหายใจไม่ออก
    น่าสนุกนะครับ จุดประทัดกันเต็มถนนเลย

13. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพครับ

14. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ภาพสวยครับพี่แจง เสี่ยงน่าจะดังน่าดู

15. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ภาพสวยมากๆครับพี่น่าไปจังเลย

16. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหม แอบไปเที่ยวอีกแล้วนะ พี่ รูปสวยงามจริงๆ สงสัยต้องหาโอกาสไปบ้างแล้ว

17. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เปลี่ยนที่นอนให้ทั่วไทย

ดีต่อหัวใจดีต่อเศรฐกิจชาติ. :cool:

18. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ขอบคุณสำหรับรูปคร้าบ

19. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ

20. blue63

blue63 New Member Member

111
    10
    0
    น่าเสียดาย อดไปด้วยเลยเดี๋ยวรอทริป หน้าแล้วกันครับ

21. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ช่วงนี้มีฝนไม๊อ่าครับพี่แจง โดมเพิ่งไปมาเมื่อ 2 เดือนก่อน

เที่ยวคล้ายๆ กับพี่แจงเลย วัดฉลอง เข้าหลัก พรมเทพ...

แต่เจอฝนบางช่วง เซงนิดหน่อย ออกไปเกาะไม่ได้

22. ari

670
    185
    0
    ครับกาญ เที่ยวซะหมดเกาะเลย ซัดอาหารพื้นเมืองมาทุกอย่าง

ถ้าชอบแบบนี้ต้องไปครับกอล์ฟ บรรยากาศจริงๆ มันส์กว่าที่เห็นเยอะ

เสียดายไปเลยตุ้ย ชวนตั้งนานล๊ะ ไว้ทริปหน้าครับ

เจอเหมือนกันครับโดม แต่ตกแป๊บเดียว ก็หยุด

ครับ ไปกับน้องๆ eg บรรยากาศน่าถ่ายรูปมาก ถ้าได้กล้องดีๆ
    สวยกว่านี้แน่นอน พี่เลยถ่ายเป็นคลิปแทนได้อารมณ์ดีทั้งภาพทั้งเสียง

หนาวไปเหนือเกือบทุกปีเลยอ่ะต่อ เหมือนจะเบื่อแล้ว
    ว่าจะไปทางอีสานครับ

23. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รูปสวยมากครับ ขอบคุณครับ

24. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    รูปสวยมากครับพี่ อยากไปเที่ยวมากแต่ไม่มีโอกาสได้ไปซะที

25. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ดูไปดูมา.....นั่นมันหน้าบ้านเราแองนี่หว่า.....ทำไมไม่แนะนำไห้รู้จักกันมั่ง....ยอดชายนี่.............:D:eek::cool:

26. ari

670
    185
    0
    นั่งกินกันอยู่ที่ซิกตี้ บาร์นั่นแหละค่ะ
    ยอดตามมาทีหลัง:)

27. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    คร้าบบบ....พี่ แจงสนุก ๆแบบนี้ ทริปหน้ามาอีกนะครับพี่
    ครั้งนี้ต้องขอโทษทีนะครับพี่ แจง ที่น้องต้องขอตัว กลับก่อนอ่ะครับพี่
    ติดภาระกิจด่วน........เหอ เหอ เหอ
    ครั้งหน้าไม่พลาดแน่นอนครับพี่.........ชาว ภูเก็ต ขอบคุณพี่ ๆมากนะคร้าบบบ
    รอยิ้มที่มีแต่ความสนุกสนานรวมถึง บรรยากาศดี ดีและภาพสวย ๆด้วยครับผม
    ขอบคุณครับ

28. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    สวยครับ

29. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เที่ยวทั่วไทย จิงๆครับ

ปล. น่ากลัวโครตเลย หวาดเสียว --*

30. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆ คับ เสียวจิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้