ลืมใส่หม้อกรองจะเป็นไรอ่ะป่าว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย drump, 25 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. drump

drump New Member Member

60
    0
    0
    เมื่อตอนเย็นถอดหม้อกรองออกมาล้าง ( กรองเปลือย ) แล้วลืมใส่ ไปกลับประมาณ 10 โลได้ ทางค่อนข้างเป็นฝุ่น ในรามสองครับ กำลังทำถนน มันจาเป็นไรอ่ะป่าวครับ
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,เห็นเค้าว่ากันว่า กรองเดิมมันจะดีกว่ากรองเปลือย จิงป่าวครับ ยังงัยขอความเห็นจากผู้รู้ หน่อยครับ เพื่อเป็นแนวทาง เผื่อกลับไปใส่กรองเดิม เพราะเคยใส่กรองเปลือยขับไปต่างจังหวัดทางไม่ดี กรองถึงกับหลุดเลยครับ
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,แล้วราคากรองเดิมนี่มันชุดประมาณเท่าไรครับ รวมภึงหม้อพักข้างล่างที่อยู่ในกันชนด้วยน่ะครับ พอดีของผมชนคราวก่อนพังไปหมดแล้ว

2. mr_tor

mr_tor Member Member

101
    0
    16
    กรองเดิม

กรองเดิม เห็น มีในกระทู้ซื้อขายครับ ราคา ประมาณ 500 มั้ง

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    โห แย่เลยครับ

ฝุ่นเข้าเต็มๆ

4. payub

payub New Member Member

54
    0
    0
    แล้วถ้าเป็นกรองเปลือยทรงเดิมละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้