โหวต มีทติ้งเดือน พ.ย. รับลมหนาว ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 26 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    โหวต มีทติ้งเดือน พ.ย. รับลมหนาว ครับ
    สมาชิกทุกท่าน เสนอไอเดีย สถานที่และวัน มีทติ้ง พ.ย. ครับ
    ผมเสนอนะครับ
    1. แดนเนรมิต
    2. แหลมแท่น อันนี้พี่ต่าย เสนอนัดกลุ่มขับสี่ เมืองชล มาแจมกันด้วยครับ
    3. พี่ยี๊ ฝากเสนอ ร้าน Indy Free Bar ถ.เชื้อเพลิง บรรยากศสาวOfficeน่ารักย่านสีลม-สาธร เพียบ

ส่วนวันผมเสนอ วันเสาร์ที่ 14 พ.ย. 52 ครับ เวลาเดี๋ยวนัดกันตามสถานที่ที่สรุปอีกครั้งครับ

แห่ะๆๆ ส่วนสถานที่ ระหว่างข้อ 2 กับ 3 ผมเลือกไม่ถูกแห่ะ
    แหลมแท่นก็อยากไป สาวๆออฟฟิสก็อยากไปดู
    เอาเป็นว่ารอเพื่อนๆ-น้องๆ เชิญโหวตก่อนครับ
    ผมไปไหนก็ได้หมดครับ

เชิญเสนอไอเดียครับ :cool:

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ผมเสนอเป็นวันเสาร์ ที่ 28 พ.ย. 52 ที่บางแสนครับ
    โดยช่วงดังกล่าวเป็น งานบางแสนสปีดเฟสติวัลพอดี จึงจะได้เจอ พี่ๆ นักแข่ง ชาวอีโวทั้งรุ่นใหญ่และรุ่นเล็ก ซึ่งในวันเสาร์ พอดีรุ่น AWD ไม่มีแข่ง จึงน่าจะจัดเป็นอย่างยิ่ง นอกจากนี้ ถ้าจัดวันดังวกล่าว น่าจะได้เจอชาวอีโวชลบุรี กลุ่มสยามซูบารุ และคาร์คลับกลุ่มอื่นๆ อีกเยอะครับ

3. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    วันที่ 28 ก็ดีนะครับ จะได้เจอกันเยอะครับ

เพราะวันนั้นเเพื่อนๆกลุ่มขับสี่ชลบุรี เเละ กลุ่มเพื่อนๆจาก siamsubaru จะนัดเจอกันที่บางเเสนพอดีเลย กลางคืนนะ

เดี๋ยวเอา Evolution Thailand เราๆไปรวมกันด้วยครับ

หรือถ้ามาก่อนก็ได้นะครับ เดี๋ยวนัดเพื่อนๆขับสี่ทางชลบุรี่มาเเจมด้วยครับ เราเจอกันทุกคืนวันเสาร์อยู่เเล้วครับ

รูปตัวอย่าง กลุ่มขับสี่ชลบุรี ที่เราไปขับรถเล่นกันครับ

4. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    เสนอวันที่ 28 เหมือนกันครับ

5. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ออกนอกเมืองดีกว่าครับ

บางแสน

---------- Post added at 16:56:23 ---------- Previous post was at 16:56:07 ----------

ออกนอกเมืองดีกว่าครับ

บางแสน

6. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    บางแสนก็ดีครับ ส่วนวันปลายๆเดือนก็ดีครับ ตังออกแล้ว
    สรุปโหวตบางแสน 28/11/52 ครับ

7. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    นอกเมืองค่าน้ำมันแพงอ่ะดิ ของผม 5 โล/ลิตร แบบเอื่อยสุดๆแล้วนะ เหนื่อยอ่ะ ไปกลับ ก็ 400 โล รวมก็ 3,000 แล้วค่าเดินทาง

เอาในเมืองซํกทีก่อนม่ะ อยากเจอเพื่อนๆก่อนอ่ะ

8. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ถ้าวันที่28ผมพลาดอีกครับ พลาดมาสองหนแล้วเศร้า

9. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    28 ท่าทางจะเข้าท่านะครับ

10. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    28อีกเสียงครับ

11. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0

แล้วงี้ถ้าเป็นผมคงเหนื่อยกว่าแน่ๆเลยคับ เพชรบูรณ์ - บางแสน :cry::cry:
    แต่อยากไปคับ คงต้องดูว่ามีธุระต้องเข้า กทม.รึป่าวช่วงนั้นจะ
    ได้ไปทีเดียวเลยอ่ะคับไม่งั้นหอบกินแน่ๆ :p:p

12. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    บางแสนก็น่าไปคับ
    พี่อ่ะไกลกว่าผมจิงพี่ตูม
    ผมแค่ไปกลับ600กว่า700โลเหมือนกัน
    แค่นี้ก็ปาดเหงื่อเหมือนกันคับ 555
    แต่ใจก็อยากไปนะคับ แต่สู้ค่าน้ำมันไม่ไหว ถ้านัดกันจิง
    คงเอาแจ๊สไปอ่ะคับ

13. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ผม ที่ไหนก็ได้ คับ เป็น 28 ก็ได้คับ 14 ไป ตจว คับ

14. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    คิดซะว่า มาเที่ยวทะเลครับ :cool:

15. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    เห็นด้วยกับพี่ Fluid เอาในเมืองดีกว่าครับไกลจังเลยครับไม่เคยขับเกิน402เมตรสักทีเติมก็เติมได้แต่95ถังน้ำมันก็เล็กแถมแอร์ก็ไม่มี โหวตในเมืองด้วยคนครับ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ตุลาคม 2009
  16. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    บางแสนโลด วันที่ 28ก็ดีครับ

17. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    28 สถานที่แล้วแต่ส่วนใหญ่

18. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    วันที่28 ที่บางแสนก็ดีครับน่าสนใจ ท่าทางน่าสนุกครับ

19. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    คิดถึงพี่ๆน้องๆคับ ขอเป็นนอกรอบกันก่อนได้มั้ย วันที่28พลาดจิงๆ

20. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    รูปบางแสนรอบที่แล้วครับ อิอิ นอกรอบหรือมิตติง้จำไม่ได้

21. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    คิดถึงวันเก่า ๆ (แก่แล้วอะ อิอิ) นอกรอบก่อนก็ได้นะ

22. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เสาร์นี้จะเข้ากรุงเทพจะไป
    paking Toy อ่ะคับ
    ไปกันป่าว

23. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    parking toy หรอ อยู่ ใกล้ๆ บริษัท เลยอะ กั๊ก

แต่เสาร์ไม่ได้ ทำงานอะดิ น่าไปอยู่นะ

24. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เสาร์นี้ ผมไปดู December กับเจ้าใหม่และพี่ยี๊
    ส่วนเสาร์หน้า ดู Jenifer Kim กับ งาน Formula D.
    ถ้าจะนอกรอบคงเป็นเสาร์14 ดีกว่าครับ

ออกทุกเสาร์ เหมือนวัยรุ่นเลยผม 555..

25. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ตอนนี้ คร่าวๆ
    มีทติ้ง เดือน พ.ย. คงจะเป็น คืนเสาร์28 ที่บางแสน
    ค่อนข้างแน่นอน ตามเสียงส่วนใหญ่ครับ
    ส่วนรถไม่จำเป็นต้องเอาอีโวไปครับ งานแบบนี้เอารถอะไรไปก็ได้

ขอแค่คนมาพบปะพูดคุยกันก็พอครับ
    คนต้องสำคัญกว่ารถเสมอครับ
    เพราะอีโว ผมมันชอบจอดอู่ 555...

26. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38

งั้นเสาร์นี้จะได้เเจ้งให้พี่ๆ เเละเพื่อนๆขับสี่ทางชลบุรีมาเเจมด้วยนะครับ จะได้รถเยอะๆ
    เเละทาง Siam Subaru ก็รวมกันอยู่เเล้วครับวันที่ 28 พย อาจจะนัดให้มาเจอกัน
    หรือเเลกเปลี่ยนความสวย ความเเรง ความหน้าใช้ ของรถกันครับ
    ร้านอาหารเเบบไม่เเพง อร่อยๆ เดี่ยวผมกับเพื่อนๆจะดูเเละจองไว้ให้นะครับ
    เอาเเบบจอดรถคุยกันได้เยอะๆครับ

27. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ดำเนินการได้เลยครับพี่ต่าย เดี๋ยวกริ๊งกร๊างประสานงานกันอีกทีครับ
    แต่จะว่าไปรถฝั่งกรุงเทพ สวยสู้รถฝั่งชล ไม่ได้เลยแห่ะ 555....

มาร์ช จัดพาร์ท RE มาโดยด่วน เดี๋ยวไม่ทัน.......

---------- Post added at 16:16:48 ---------- Previous post was at 16:16:33 ----------

ดำเนินการได้เลยครับพี่ต่าย เดี๋ยวกริ๊งกร๊างประสานงานกันอีกทีครับ
    แต่จะว่าไปรถฝั่งกรุงเทพ สวยสู้รถฝั่งชล ไม่ได้เลยแห่ะ 555....

มาร์ช จัดพาร์ท RE มาโดยด่วน เดี๋ยวไม่ทัน.......

28. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    พี่โอ๋ ไปดู dezem แล้วไปดู kim

หักแนวอย่างแรง

มือเบส วง dezem ผมรู้จักด้วยเคยเรียนเบส กะพี่เค้าอยู่

29. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เพิ่มเติมรูปมิตติ้งที่บางแสน ครั้งก่อน ครับ

30. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    อิจฉาคนรถวิ่งได้ไกลๆจังเยย แงๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้