รบกวนด้วยครับ อยากได้กันชนหน้ากับไฟตาเพชร

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย DEW_EF90, 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEW_EF90

DEW_EF90 New Member Member

9
    0
    0
    คืออยู่ต่างจังหวัดน่ะครับ อยากได้กันชนหน้า Lucino สภาพครบๆ กับไฟหน้าตาเพชร
    ถ้าใครมีหรือไปเจอที่ไหนมารบกวน ทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยครับ รถรอทำสีอยู่ อยากทำให้เสร็จทีเดียวเลย รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

2. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    ถ้าอยู่ต่างจังหวัดน่าจะหาลำบากเหมือนกันนะผมว่า

แต่ถ้าลงมาในกรุงเทพ

กันชนหน้า Lucino บางนามีครับ ราคาไม่ได้ถาม เมื่อวานตู้เปิดเห็นมีมาติดหน้าตัดอยู่

ส่วนไฟหน้าเพชร ถ้าของแท้บางนามีเช่นกันครับ ติดหน้าตัดเหมือนกัน ทั้ง 2 อย่างต้องลองถามดูแยกขายหรือเปล่า

แต่ไฟเคยถามแล้วไม่แยก เมื่อวานก็ยังเห็นกองอยู่ ยังไงลองตื้อ ๆ ดูครับ เผื่อเค้าถอดขาย

ส่วนไฟเพชรของไต้หวัน ของใหม่ คลองถมมีขายครับ ในตึกวรจักร

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ไฟเพชรไต้หวัน ผมมไปซื้อมาจากศรีวรจักรครับ 1600 รู้สึกจะมีแบบโคมดำด้วย แต่แพงกว่า ราคาประมาณ 2 พันนิดๆ นะครับ ลองดูครับ

4. jojo ST171

jojo ST171 New Member Member

8
    0
    0
    ผมมีหน้าตัด Lucino สีเขียวอ่อน ซื้อจากชิงนำชัยมาเมื่อ 2 ปีก่อน ดูตามรูปเลยครับ

ไม่ได้ใช้ เพราะขายรถรัก Sunny B14 ไปแล้ว ขายให้ราคาทุน

ถ้าอย่างไร โทรมาล่ะกัน

ขอโทรเวลาราชการนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ตุลาคม 2009
  5. jojo ST171

8
    0
    0
    UP รอบดึกครับ

6. jojo ST171

8
    0
    0
    ขายให้คุณโต้งไปแล้วครับ ขอบคุณทางเวปมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้