nv_pool2009...เกียร์5หลุดช่วยด้วย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_pool2009, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv_pool2009

nv_pool2009 New Member Member

10
    0
    0
    เกียร์5หลุดช่วยด้วยครับขับๆมาใส่เกียร์5ไม่ได้หลุดออกตลอดต้องทำอะไรบ้างครับแบบว่าไม่อยากเปลียนทั้งลูกเพราะอนาคตจะเปลี่ยนเครื่องใหม่(sr20)..เลยยังไม่รู้ทำยังไงช่วยเเนะนำด้วยครับว่าเปลียนอะไรบ้าง(เฉพาะเฟืองเกียร์หรือเปล่า):eek:เคยเห็นว่ารุ่นนี้เป็นบ่อยจริงหรือเปล่าครับขอบคุณครับบบบ:)

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ผมก็เป็นครับ ตอนหลุดก็ไส่ใหม่แล้วใช้มือดันไว้ครับ ว่างๆก็วิ่งมาบ้านผมก็ได้นะจะได้แลกเปลี่ยนความรู้กันไงครับ

3. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ซิมโคเมนรูดครับ ถ้าไม่เครียดเอาเชือกมาคล้องเหมื่อนรถเมย์ก็ได้นะ อิอิ

4. nv_pool2009

nv_pool2009 New Member Member

10
    0
    0
    ยินดีครับว่างๆจะไปเที่ยวที่บ้านครับ.....ปีใหม่นี้หยุดหลายวันแต่ต้องทำรถก่อน25นี้ต้องเข้ากรุงเทพไปทำเกียร์ก่อนแล้วจะปดูของใส่อีกนิดหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้