รบกวนถามผู้รู้มีประสบการหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย toroza, 22 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    รถผมมีเสียงดังมาจากด้านล่างข้างหน้า เสียงมันดัง อี๊ดแอ๊ด อี๊ดแอ๊ด อะครับเวลาเบรกตอนขับช้าช้าครับ
    แล้วเวลาลงหลุมก็มีเสียง ตึง ตังอะครับ รบกวนช่วยตอบด้วนนะครับ และค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณล่วงหน่านะครับ:confused:

2. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ต้องเช็คดูครับ รอท่านต่อไปครับ

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ลองไปอัดจาระบีดูก่อนนะครับ ไมตี้มีหัวอัด 8หัว ประมาณ 150บาท...

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    น่าจะดังจากปีกนกอ่ะครับ เช็คช่วงล่างด้วยเลย มีอะไรหลวมป่าว

5. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ตามที่ทั้ง 2 ท่านว่าเลยคับ

6. Nong Lopuri.

Nong Lopuri. New Member Member

126
    0
    0
    ตามที่เซียนว่า

7. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    ครับ

ขอบคูนทุกท่านด้วยนะครับ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    บูทยางกันโครงหน้า หรือเปล่าวครับแพงอยู่
    อย่างที่ชายต้น ว่าครับ ลองไปอัดจารบี ดูก่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้