เอาการ์ตูนรถคาร์ทมาฝากครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย BEER_13, 21 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEER_13

BEER_13 New Member Member

70
    0
    0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=1l1uYU5fM1w&feature=related[/media]

อันนี้เป็นตอนที่ 5 แล้วนะครับ ยังไงลองหาตอนแรก และตอนต่อๆ ไปดูเอา ผมขี้เกียจโพสหมด :D

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โห สนุกมากเลย ขอบคุณครับ

คันหน้า มันยิง nos ป่าวเนี่ย แรงจัง อิอิ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แจ๋วๆ...

4. BEER_13

BEER_13 New Member Member

70
    0
    0
    รู้สึกว่าคันหน้ามันจะใช้ 2 จังหว่ะนะครับ แต่ว่าคันที่พระเอกใช้ นี่น่าจะเป็นเครื่องตัวเดียวกับที่เราขับกัน

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ถูกต้อง 4 จังหวะไล่ 2 จังหวะ มันส์ดี สงสัยต้องไปหาเรื่องเต็มมาดูซะละ เห็นลายหมวกแล้วสวยดี :D

6. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เยี่ยมไปเลย ต้องหาแผ่นเต็มมาดูซะเหละ

7. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    มีขายตามร้าน VCD ทั่วไปนะครับ ตอนนี้ออกถึงแผ่น ที่ 19 แล้วครับ เลื่อนไปขับ ฟอมูล่าแล้วน่ะครับ สนุกมากๆๆ เสียงไทยน่ะครับ

8. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    หนุกๆ เดี๋ยวไปหาซื้อก่อน โดนกดไม่เต็มถึงกะช๊อค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้