ขอถามผู้รู้ครับ เรี่องเบาะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย score, 5 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. score

score New Member Member

132
    1
    0
    เบาะ a31 เซพฟิโร่ ใส่NV ควีนแคป ได้มั้ยครับ ต้องแปลงมั้ยครับ คืออยากได้เพราะคิดว่าของ a31 คงใหญ่กว่าของเดิม แฟนจะได้นั่งสบาย (นั่งได้เต็มก้น)

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    upไป...ไม่รู้ต้องแปลงรึเปล่า...:D

3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ใส่ได้ครับแต่ต้องแปลงขาครับ แต่เบาะA31พับเบาะไม่ได้ครับ
    เดี๋ยวจะขึ้นลงต้องแคปไม่ได้ครับ

4. score

score New Member Member

132
    1
    0
    ใส่ได้ครับแต่ต้องแปลงขาครับ แต่เบาะA31พับเบาะไม่ได้ครับ
    เดี๋ยวจะขึ้นลงต้องแคปไม่ได้ครับ

หมายถึงโยกเบาะไปข้างหน้า และเอนไปข้างหลังไม่ได้ใช่มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้