มารายงานกันหน่อยว่าซุ่มทำรถไปเอ็นดูรานกันอย่างไรบ้าง

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 21 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    พี่เอ็ม ซับแทงค์ 4ต้นเลยครับ
    ผมก็ทำปั้มใหม่ครับ
    เฮียจิตร มีหม้อน้ำ 2ใบ ใส่กันยาวๆ ไม่ไปดูจะเสียใจครับงานนี้ มันส์แน่นอน

2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    รอดูครับ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เฮียจิตรฝากมาบอกว่า วีโก้อย่าบูทส์เยอะเดี๋ยวไม่รอด ให้ค่อยเพิ่มอย่าห้าว.......เดี๋ยวจอด!!!

อีกเรื่องนึงนะครับ ยางกรุณาเตรียมยางอะไหล่ไว้ด้วยนะครับผม

เรื่องการเปลี่ยนคนขับ ต้องขับ 2 คน แต่ 1 คนขับกี่คันก็ได้ครับ

---------- Post added at 16:41:42 ---------- Previous post was at 16:41:30 ----------

เฮียจิตรฝากมาบอกว่า วีโก้อย่าบูทส์เยอะเดี๋ยวไม่รอด ให้ค่อยเพิ่มอย่าห้าว.......เดี๋ยวจอด!!!

อีกเรื่องนึงนะครับ ยางกรุณาเตรียมยางอะไหล่ไว้ด้วยนะครับผม

เรื่องการเปลี่ยนคนขับ ต้องขับ 2 คน แต่ 1 คนขับกี่คันก็ได้ครับ

4. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    พี่เจี๊ยบแค่ทำปั้มแล้วทำไมต้องขึ้นแม่แรงด้วยละพี่ อิอิ

5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    หายไปไหนกันหมด

6. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    กลับหลับเป็นตายกันแทบทุกคนเลยว่ะ

7. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เกือบตายก็มีนะคับ มิมิ

8. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    กลับมาถึงกรุงเทพ 6โมง

ตี2ไปดูรถวิ่งต่อ

เกือบตายเหมือนกัน

---------- Post added at 11:54:28 ---------- Previous post was at 11:54:11 ----------

กลับมาถึงกรุงเทพ 6โมง

ตี2ไปดูรถวิ่งต่อ

เกือบตายเหมือนกัน

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ตื่นเต้นและเร้าใจมากขอบอก...???

10. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    งวดนี้ไม่มีรูปเหรอ

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อยากได้คลิบเอ็มล้อหลุดน่ะ ควงสว่าน 1 รอบ แล้วล้อวิ่งกระเด้งกระดอนเข้าไปไล่สัปปะรดน่ะ อย่างฮา....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้