ของที่รอคอยกันมานาน มันกำลังทยอยออกมาแล้วคับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย auikung, 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    วันนี้เข้าไปเอาตัวอย่างมาให้ชมกันก่อนนะคับ

อาจไม่สวยเท่าของแท้ แต่คุณภาพแบบนี้ก็น่าจะไม่ผิดหวังนะคับ

พี่กบ พี่แท่ง พี่มอส พี่เป็นต่อ พี่บอย พี่สเตฟาน

ปล.รู้ตัวว่ามันนานมาก ขอโทษด้วยค้าบ

2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ไม่ผิดหวังครับพลพล เตรียมสติ้กเกอร์น้องมูรอติดไว้แล้วครับ...
    พร้อมส่งเมื่อไหร่แจ้งได้เลยครับ....

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    จะเอา จะเอา

ขอบคุณพลพลครับ

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    สมกับการรอ คอยจริงๆ

ขอบคุณที่เป้นธุระให้นะ พลพล

สติกเกอร์ เตรียมไว้แล้ว ไม่ต้องห่วง

งานนี้ มีแค่ 6 ชิ้น เท่านั้น limited edition

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แจ่มๆคับ เรียบร้อยแล้วลงรูปให้ชมบ้างนะคับ

6. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    ไว้ทำไรอ่ะครับพี่

7. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

ไว้ทำหล่อแบบนี้ครับแอม

8. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    มารายงานตัว

ชอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้