รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย FoRDeZ, 11 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FoRDeZ

FoRDeZ New Member Member

132
    1
    0
    คือ แผงประตูด้านในของผมมันไม่ไหวแล้วอ่ะครับ

ทั้ง ที่เปิดประตูด้านในหัก ที่จับประตูมันแตก แล้วที่วางแขนมันทะลุลงไปอะครับ

อยากทราบว่าถ้าเปลี่ยนใหม่ทั้งแผงประตูเลยจะมีราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่หรอครับ

แล้วถ้าเอาแผงประตูที่มันเป็นกระจกไฟฟ้ามาใส่จะได้รึป่าวครับ

ถ้าได้แล้วตามเชียงกงทั่วๆไปจะมีรึป่าวครับ

หรือที่ไหนมีรบกวนพี่ๆบอกหน่อยนะคร้าบ

ตอนนี้โครตอายเลย เวลาจะเปิดประตู ต้องไขกระจกลงแล้วเปิดประตูจากด้านนอก

:embarassed::embarassed::embarassed:

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ผม เปลี่ยนใหม่เป็นไฟเบอร์ ข้างละประมาณ 900 ทรงแบบรุ่นแก้มโป่ง

3. FoRDeZ

132
    1
    0
    ที่ไหนหรอครับ

ของผมรุ่นโป่งหน้า+หลัง

แล้วมีพวกสวิชกระจกไฟฟ้า มอเตอร์ แล้วก้อเซนทรัลล็อคด้วยรึป่าวครับ

แบบว่าของผมเป็นแบบมือหมุนธรรมดา อยากจะเปลี่ยนไปเลยทีเดียวอ่ะครับ

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    หาของ surf หรือ ln ใส่เลย สวยงามมากๆ

5. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ที่เปิดประตูด้านใน อันละ 65 บาท
    ปุ่มกด lock ชุดละ 30 บาท
    ซื้อมาเมื่อวานนี้ ครับ

6. FoRDeZ

132
    1
    0
    ซื้อร้านไหนหรอคร้าบบบ

ถอดเปลี่ยนยากรึป่าวคร้าบ

แล้วแผงประตูที่บวมจะทำไงดีครับพี่

:cry::cry::cry:

7. FoRDeZ

132
    1
    0
    ของ surf มันหายากอ่ะครับ เห็นบอกต้องใช้ของตัวที่เป็น Surf กระบะ

แต่ของ LN ผมไม่รู้อ่าครับ

แล้วของ LN หายากป่าวครับ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    งาน D I Y เข้าอีกแล้วครับ

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ต้องติดต่อตาปีครับ เปลี่ยนที่เดียวให้เป็นประตูเทพไปเลย

10. FoRDeZ

132
    1
    0
    ประตูเทพเป็นไงหรอครับ ขอชมหน่อยได้ป่าว

อิอิ

11. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0

ร้านอะไหล่ทั่วไปครับ
    เปลี่ยนไม่ยาก มือเปิดประตูไม่เกิน 5 นาที
    ส่วนแผงประตูก็ร้านหุ้มหนังเลยครับทำได้แน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้