ดูให้จบนะ แล้วจะรู้ว่าแม่งสุดยอดจิง

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=8J4doFTOBy8&feature=related[/media]

ผมจะไปเอา คาถา แบบนี้ได้ที่ไหนเนี่ย สุดจิง

2. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    พูดไม่ออก บอกไม่ถูก หุหุ
    แต่หากมีจริง เรียนกันได้ ก็อยากให้พวกอาสาไปเรียนจัง
    เวลาไปช่วยคนเจ็บเผื่อจะใช้ได้บ้าง อิอิ

3. อืม สุดจิงๆด้วย ทำไมไม่เจอคลิปนี้ตอนผมขาหักวะ ไม่งั้นนะ คงไม่ต้องนอน 3 เดือนหรอก 5 นาทีเดินเนียนเลย อิอิ
    ไม่ชอบตอนหักขาเลยว่ะ โหดร้ายยยยย เสียวขาเลยอ่ะ

4. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ทำยังไงวะ

5. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
  6. อ่าว หลวงพี่ศึก แล้วหรอ ? งง มาโผล่ในกะทู้ได้ไงอ่ะ ถ้าศึกแล้วก็ต้อง รวมตัวดิ่ ครับ ก่อนเปิดเทอม อิอิ

7. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    รวมชาวคณะๆ

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เมื่อไหร่ดีล่ะ พร้อมเสมอ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้