อยากได้เบอร์โทร อู่ทำอีโว ที่นครชัยศรี ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย toruza, 8 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toruza

toruza Guest

0
    0
    0
    อยากได้เบอร์โทร อู่ทำอีโว ที่นครชัยศรี ครับ

รู้สึก พี่โป้ง จะเป็นเจ้าของอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เป็นอู่เฮียเกี้ยรึป่าวครับ ถ้าใช่พอหาเบอร์ได้

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    หาด่วนเลยพี่ อยากได้ด้วยครับ

4. toruza

0
    0
    0

ไม่แน่ใจอ่ะครับ เห็นเค้าบอกเป็นอู่ทำสีรถธรรมดา แต่รับประกอบอีโว ด้วย

5. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    เฮียเป๋งแล้วแหละคับ

6. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ถ้าเป็นอู่เฮียเกี้ย นครชัยศรีนะครับ ลองโทรที่เบอร์ 081753-2246 (คุณสมศักดิ์)

7. toruza

0
    0
    0
    แล้ว ถ้า เฮียเป๋ง นี่มีเบอร์มั้ยครับ

8. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ถ้าจําไม่ผิด...น่าจะเฮียเกี๊ย.......หรือ พี่ชูศักดิ์ นะครับ...เป็นอู่สีนี่แหละ........ฝีมือแจ่มครับ.........มาจากกรุงเทพ...เจอแยกนครชัยศรี..(ท่านา)...เลี้ยวเข้าไป....ประมาณ 300เมตร....ซอยซ้ายมือครับ............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้