มีใครรับสั่ง Sub ทรงถัง Nos บ้างครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย oil_online, 19 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    มีท่านไหนหาที่ซื้อ Sub ทรงถัง Nos ของใหม่หรือมือสองสภาพสวยๆ ก็ได้ครับ กำลังหาอยู่
    ถ้าเป็นไปได้อยากได้ถังที่เป็นสีม่วงนะครับ ถ้ามีติดต่อมาทาง PM ทิ้งชื่อกะเบอร์ไว้ก็ได้ครับ แล้วจะรีบติดต่อกลับครับ

2. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้