รักสามเศร้า ในที่ทำงาน อย่ามีเชียว

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย tikcitymania, 26 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18
    รักสามเศร้าในที่ทำงาน

เป็นเรื่องเตือนใจ...อย่าทำนะ...ไม่ได้มาคุยโม้นะครับ
    เพียงแต่มีเรื่องกลุ้มใจอยากให้เพื่อน ๆ ช่วยคิดหน่อยว่าผมจะทำยังไงดี

คือผมไปชอบรุ่นน้องในบริษัทอยู่คนนึง จริง ๆ อายุปูนนี้แล้วไม่น่าจะมีเรื่องแบบนี้เลย
    แล้วก็พยายามเลิกนิสัยแบบนี้ แต่ก็เลิกไม่ได้สักที อย่างว่าล่ะครับ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด

น้องเค้าอายุ 20 ปีเอง แบบว่ายังสดเหลือเกิน เดินผ่านหน้าห้องทุกวัน มองกันไปมองกันมาอยู่หลายวัน
    แต่งตัวก็ดี หุ่นนี้โคตรเลย ใครเห็นต้องชอบ เรียกว่าพาไปไหนคนมองเหลียวหลังละกัน

วันดีคืนดีก็เลยเรียกเข้ามาคุยในห้องทำงาน ก็ถามนู่นถามนี่ไปเรื่อย ลองส่งสายตาดูแล้วท่าทางจะเล่นด้วย
    ผมก็ปฏิบัติการทันที ชวนคุยหยอกเล่นทุกวัน ในที่สุดก็เริ่มนัดไปกินข้าว ดูหนัง ได้จับไม้จับมือ
    เริ่มได้โอบ หอมแก้ม แต่ยังไม่ถึงขั้นนั้นแต่ก็คงใกล้แล้ว...และดันมีเรื่องเข้ามาจนได้

ดันมีรุ่นน้องอีกคนในบริษัทมาชอบผมระหว่างที่จีบคนแรกอยู่ คนนี้ก็ใช่ย่อย
    ถึงอายุจะมากกว่า 3 ปี หุ่นก็สูสี ชอบใส่เสื้อผ้ารัดติ้วด้วย ก็ไม่รู้มันหลงรักอะไรนักหนา
    ชอบหาโอกาสมาคุยกับผม เวลาเข้ามาในห้องก็ไม่ค่อยจะนั่งชอบก้ม ๆ เงย ๆ อยู่นั่นแหละ

เค้าคงชอบที่ผมเป็นผู้ใหญ่อารมณ์ดี ใจดีอะไรทำนองนี้ เวลากลับก็ขอกลับด้วย บอกว่าบ้านอยู่ใกล้บ้านผม
    คราวนี้มีช่วงนึงงานเยอะมาก กว่าจะเสร็จงานก็ค่ำ ๆ น้องเค้าก็รอขอกลับด้วย
    บางวันก็หิว ต้องแวะกินข้าว พอกินเสร็จมันก็ง่วงใช่มั๊ย ง่วงก็ต้องหาที่นอนสิ...
    ผมก็เลยพาเข้าโรงแรม น้องเค้าก็ทำเป็นตกใจ ผมก็ไม่สนใจรวบหัวรัวหางซะเลย

เค้าก็ไม่ยอมอยู่พักเพียว ในที่สุดก็อ่อนเป็นขี้ผึ้งลนไฟ แล้วเรื่องแบบนี้มันมีครั้งเดียวที่ไหน
    ผมก็หาโอกาสกลับกับน้องเค้าบ่อย ๆ ในที่สุดวันซวยก็มาถึง...

น้องคนแรกดันเปิดมาเจอผมจูบปากกับคนที่สองในห้องทำงาน
    หลังจากนั้นเค้าก็ร้องไห้..ขอเลิกกับผม...แล้วบอกว่า...

...จะไปบวชเป็นพระไม่สึกตลอดชีวิต

ส่วนคนที่ 2 ก็ดันจับได้ใบแดง...ต้องไปเป็นทหารตั้ง 2 ปี...

ผมล่ะกลุ้มใจจริง ๆ

เครดิต : Forward mail :confused::confused::confused:

2. เมิงก็ไปบวชชี สิวะติ๊กจะได้หายเซ็ง..555

3. mikeiing

mikeiing New Member Member

57
    1
    0
    โห้วว นึกว่าพี่ติ๊กเองซะอีก
    ฟอเวิดเมลลหน่ะ ๆ 555

4. meyama

meyama New Member Member

110
    0
    0
    นึกว่าเรื่องจริงของพี่นะเนี้ย....อิอิ

5. เห็นด้วยพี่เอ 555+

6. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    เวนนนนนกำ!!!

7. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ถ้าเป็นพี่จิงแม่มหล่อเว่อร์อ่ะ.....ก๊ากกกกกกกกกกก

8. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    เห๋อๆๆๆ - -"

9. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ฮ่าๆๆ ฮาดีหวะ ชอบๆ

10. neung@citymania

neung@citymania New Member Member

16
    0
    0
    ...............โถ่ นึกว่าเรื่องจริงขอพี่ติ๊ก

11. โปเต้ STROKE_ZA

โปเต้ STROKE_ZA Member Member

94
    5
    8
    ห้าๆๆๆๆ โห่พี่ติ๊กๆๆๆ

12. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    .....รู้แล้วอย่าทำนะติ๊ก...

13. markyzaa

markyzaa New Member Member

30
    1
    0
    อ่านซะหลายๆรอบนะติ๊ก ชีวิตเมิงทั้งนั้น :D

14. MAMA SEX

MAMA SEX New Member Member

20
    0
    0
    โม ไม่หล่อเว่อร์อย่างดียว หล่อลืมกลืนด้วยหวะ

15. MaRTiNy

MaRTiNy New Member Member

19
    2
    0
    ตอนแรกนึกว่าเรื่องจริงอ่านไปอ่านมาไหงเป็นอย่างนี้ได้

16. Eak Zx@Citymania

Eak Zx@Citymania New Member Member

23
    2
    0
    ทำเนียนนะเมิง ไอ้ติ๊ก

แหม ฟอเวิลด์ เมล์

กุว่า ชีวิตจริงหรือเปล่า

---------- Post added at 09:09:32 ---------- Previous post was at 09:09:17 ----------

ทำเนียนนะเมิง ไอ้ติ๊ก

แหม ฟอเวิลด์ เมล์

กุว่า ชีวิตจริงหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้