หนวดกุ้งหน้าแหลม

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย chaiwat grinsrithong, 15 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    ไม่ทราบว่าพี่ๆหาซื้อหนวดกุ้งหน้าแหลมได้จากไหนบ้างครับเคยไปตามสุสานรถมีสภาพไม่สวยเลยครับเกลียวล้มหมดเลย หนวดกุ้งของผมก็ตั้งไม่ได้แล้วครับ....ขอบคุณครับ:cry:

2. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    ของติดอยู่ที่รถอ่ะค่ะ เด๋วจาลองสอบถามให้นะ

3. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    ขอบคุณครับ.......ขอดูรูปด้วยนะครับ.......

4. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    มาแล้วค่ะ

ของยังติดอยู่ที่รถค่ะ ถ้าจะให้ถอดนี่ยังไม่แน่ใจอ่ะว่าเค้าจะขายให้มั้ยอ่ะค่ะ แต่สภาพยังดีอยู่ค่ะ ให้ราคาเท่าไหร่บอกมาค่ะ เด๋วจาลองไปบอกเค้าให้อ่ะค่ะ ถ้าเค้าให้ ขอ+ ค่าน้ำมัน 200 นะค่ะ เปนค่าแรงไปถอดและวิ่งหาอะไหล่ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้