ระบาย>>>ตำรวจ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย col2ETwo, 17 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    เรื่องเกิดขึ้นเมื่อ 2 ชั่วโมงที่ผ่านมาครับ พอดีขับรถไปกินหมูกระทะกะเพื่อนๆ แต่ผมขับไปคนเดียวบังเอิ้น บังเอิญ เจอตำรวจขี่มอไซมาครับ ทางที่ผมขับเข้าไปมันไม่มีป้ายห้ามเข้า และก็ไม่ใช่วันเวย์ พี่แกก็มาจอดขวางหน้ารถผม ผมก็ลงไปถามว่ามีอะไรรึป่าวครับ เค้าบอกให้ถอย :confused: มาเป็นร้อยรอบมะเคยเจองี้ รู้สึกว่าพี่แกเมาด้วย ผมก็ยืนงงๆ อยุ่พี่แกก็ชักปืนออกมาเลยครับ มันบอกว่า "กุบอกให้ถอยไม่ถอยกุยิงน่ะ" ผมก็ถอยๆๆ มีรถเข้ามีอีกคัน ผมก็ถอยต่อไม่ได้ มันก็มาบอกผม "เออ ไม่ต้องถอยแล้วไปเลย!! " อ้าว...
    ผมเซ็งโครตโมโหด้วย ไทยมุงก็มีเต็มเยอะแยะ ผมไม่รู้จะทำไง จะเอาเรื่องได้มั้ยครับ ใครรู้เรื่องกฎหมายมั่ง :cry::cry: :mad::mad:

2. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    จำชื่อได้อ่ะป่าวอ่ะพี่

เอาเรื่องได้น่ะคับ

ชักปืนขู่เรายังไม่ได้ทำไรถึงขั้นร้ายแรงซะหน่อย

อาวุธเราก็ไม่มี

แย่มากเลยคับ

ตำรวจแบบนั้น

3. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เซงกับตำรวจไทย

4. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0
    ก็ผิดในเรืองวินัยแหละครับอันดับแรก ข่มขู่ด้วยอาวุธทำร้ายจิตใจอย่างร้ายแรง แต่ทางที่ดี
    แอบตามมานไปให้รู้ว่าอยู่ที่ไหน หลังจากนั้นก็.....แล้วแต่ศรัทธา มันส์ฝ่า เล่นด้วยกฏหมายยาก
    เหนื่อย

5. มาอีกแล้ว ตำหนวดชั้นเชี่ยเนี่ย เยอะจิงๆ

6. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    เมาแล้วทำนิสัยแบบนี้ คงจะโดนมั่งแหละครับ ปืนไม่ได้มีเฉพาะตำรวจหรอกพี่แกคงลืม

7. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    นี่แหละตำหนวดไทย

8. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ตำรวจแต่ละตัว

9. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ตำรวจแถวไหนครับเนี่ย....นิสัยเยี่ยมจริงๆ(เหี้ยฉิบหาย)

10. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ตำรวจดีก็มีนะคับ...... แต่ตั้งแต่จำความได้ก็ยังไม่เคยเจออะ

11. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ไม่ได้มองชื่อมันอ่ะครับ ไม่คิดว่าจะเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น เอือม....

12. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ยังงี้ต้องฟ้องมันครับ

13. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ต้องจำชื่อมันแล้วเล่นแมร่งเลยครับ เหนื่อใจกับตำรวจไทย

14. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ต้องเอาให้ถึงที่สุดเลยนะครับ ตำรวจเหี้ยๆ<ไม่ได้ว่าตำรวจที่ดีๆนะครับ> แบบนี้อ่ะ

15. chatchay101

chatchay101 New Member Member

170
    1
    0
    ฆ่ามานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาให้ออกไปเลย

16. โครตเลวเลย.......................................นิสัย.....

17. ใช่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    น่าเบื่อกะตำรวจพวกนี้

19. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    นี่แหละผู้พิทักสันติราช

20. แย่คับตำรวจไทย
    แล้วขึ้นป้ายกันจัง ตำรวจ บริการประชาชน แต่เอาปืนมาขู่ โรงพักเพื่อประชาชน แต่ไปทีไรไม่เคยมีทีจอดรถสำหรับประชาชนเลย

21. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ลองไปหา สน พื้นที่ครับ คุยกะ ผู้กำกับ เลย
    ขอหาเจตนา ฆ่าข่มขู่เลยนะครับ

22. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    นี่แหละคับนิสัยตำหนวดไทยเฮ่ เฮ่ ทั้งนั้น[​IMG]

23. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    อย่างนี้แหละครับ ตำรวจบ้านเรา

24. Nong Lopuri.

Nong Lopuri. New Member Member

126
    0
    0
    ตำหนวดเหี้ยนๆอย่างนี้ แถวบ้านผมเพียบเลย

25. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    มีอย่างนี้ด้วยเหรอเนี่ย

26. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    เอากะเค้าสิ....

27. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    เข้าท่าๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้