เจอแว้ว++ ตัวหนังสือท้ายน้องแหลม ครบชุดเลยอ่า

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย madmay, 8 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    มีสี่ชิ้นครับ
    1. Toyota
    2. Corona
    3. 1.8
    4. GL

ใครหาอยู่อ่าคุ้นๆ สนใจโทรมาเลยครับ ขอบอกว่ารื้อหาเหนื่อยโคตรๆ เหอๆๆ เพื่อหน้าแหลม สู้ๆ:cool:

2. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    555เสร็จผมเด๋วกลับจากเชียงรายไปเอาคับ

3. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    น้าขายเท่าไหร่อ่ะผมไม่กล้ากวนแต่คิดว่ายังไม่ตื่นแน่เลยคับดูจากเวลาโพสต์ผมคนที่เอาลูกลอยไปให้อ่ะคับ

4. madmay

43
    0
    0
    ง่าๆๆๆ เท่าไหร่ดีล่ะเนี่ย เวงกรำ อิอิอิ

5. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    อยากได้เหมือนกันอ่าคับ หามาจะสามปีแล้ว เห้อะๆ เท่าไรอ่าคับ (อยากได้แต่ corona อ่าคับพี่)

6. madmay

43
    0
    0
    ขายไปแล้วครับ นายออยได้ไป สามร้อยบาทไทย อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้