สปริงโหลดสำหรับ coupe หาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย honeydew, 25 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. honeydew

honeydew New Member Member

65
    2
    0
    สปริงโหลดสำหรับ coupe มีหรือเปล่าครับ ถ้ามีแนะนำยี่ห้อไหนดี แล้วซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    หาของ EK ได้เลยครับ ใช้ด้วยกันได้ :)

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ไอบัคครับ ของใหม่8500-9000
    มือสอง 4500

4. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เก็บอีกนิดซื้อโช๊คมือสองดีๆราคาหมื่นต้นๆดีกว่าครับจบเลย สปริงเปลี่ยนไปมันก็ดีได้พักเดียวพอใช้ไปซักพักมันเริ่มล้า ก็จะยวบๆ ล้อขูดซุ้มให้เซ็งเปล่าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้