@@ ลูกปืนไดชาร์จหน้า - หลัง ถอดเปลี่ยนได้หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Creta, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Creta

Creta New Member Member

57
    0
    0
    ลูกปืนไดชาร์จหน้า - หลัง ถอดเปลี่ยนได้หรือเปล่าครับ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    มันก็น่าจะเปลี่ยนได้นะครับ รอผู้รู้ดีกว่า

3. นายต้น G-EK

นายต้น G-EK New Member Member

23
    2
    0
    เปลี่ยนได้ครับ ลูกเล็ก 170 ลูกใหญ่ 460 รวม 630 บาท (เพิ่งเปลี่ยนหมาดๆ)

รวมค่าแรงแล้วแพงกว่าซื้อเซียงกง แต่ไม่ต้องแปลงปลั๊ก

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เปลี่ยนได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้