ช่วยๆตัดสินใจหน่อยครับเรื่องโช๊ค

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย เจ้าอารมณ์(เด็กหัดเล่น), 6 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    :rolleyes: คือว่าถ้าผมจะเอาโช๊คไฮโดรริคลงอีโวได้ไหมครับแบบปรับระดับได้แล้วถ้าใส่แล้วต้องยกอ่ะไรออกเพื่อวางอุปกรณ์ไหมครับถ้าผมจะเก็บกะโปรงหลังไว้เก็บของอ่ะครับ คำถามสุดท้ายครับ ราคาจะซักเท่าไหร่ทำได้ที่ไหนทำแล้วมันดีไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:embarassed:

1. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ไม่ทราบเลยครับสำหรับโช้ค Hydraulic เท่าที่รู้มีร้านรับทำอยู่นะครับ G' up custom หรืออะไรนี่แหละครับ จำชื่อร้านไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้