มีข่าวดีมาประชาสัมพันธ์พี่...น้อง MTC จร้า

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 28 กันยายน 2009

?

เห็นด้วยกับการที่จะจัดงาน MTC Drag อีกสนามหรือไม่

1. เห็นด้วย

15 โหวต
    100.0%
  2. ไม่เห็นด้วย

0 โหวต
    0.0%
< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    คือเมื่อวันงาน KING OF RACE TRUCK ได้เจอพี่ต่อ ( บก.ต่อ ) ก็เลยแย็บๆถามแกว่า พอจะมีตารางสนามว่างอีกมั่งมั้ย แกบอกว่ามี จะเอาวันไหนนัดมาเลย
    ก็เลยอยากจะขอความคิกเห็นพี่น้องเราว่า จะเอาวันไหนดีคับ อิอิ

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    5555+ จัดไปพี่....

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สิ้นเดือนตุลาดีมั้ยครับ ทิ้งทวนหน้าฝน ก่อนจะเข้าหน้าหนาว

เพราะปลายๆ ปีกลัวหลายท่านจะไม่ว่างกัน

พี่ๆ ท่านอื่นว่าไงกันคับ มิมิ

4. นอกรอบ อิอิ

5. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    เอาธันวาดีมั้ย
    วิ่งเสร็จ รถพัง ตังค์โบนัสออกพอดี 555

---------- Post added at 00:00:18 ---------- Previous post was at 00:00:02 ----------

เอาธันวาดีมั้ย
    วิ่งเสร็จ รถพัง ตังค์โบนัสออกพอดี 555

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ^
    ^
    ได้แชมป์เหรอพี่ก้อง
    วันไหนก็ได้ครับ สรุปแล้วบอกด้วยแล้วกัน
    ขออย่างเดียว อย่าตรงกะวันเข้าเวรอ่ะ

7. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ที่คิดคร่าวๆ น่าจะประมาณเดือน พฤษจิกายน นะคับ เดี๋ยวดูวันอีกที

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

สาธุ............... :D

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+

10. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    จัดเลยตาก้อง 555

11. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    แจ๋วครับ ไปด้วยครับ

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ยังไง ขอทราบสมาชิกที่อยากจะให้จัดแน่นอนก่อนนะคับ

13. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    เทพนครหรือเปล่า.........

14. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ช่วงปลายปีงานเยอะมาก ขออย่าให้ชนกับงานใหญ่ๆนะครับ

15. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อยากวิ่งแล้วๆๆ

แซ๊ดดดดด ปุ้ววว แซ๊ดดด ปุ้ววววว

16. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    จ้ดๆๆๆๆเลยครับ

อยากเอาไปวิ่งเหมือนกัน

งานดีๆสมควรจัดบ่อยๆเลยครับ

17. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดีครับดี
    เห็นดี เห็นงามด้วย

18. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ประทาน...เอ๋....ดำเนินการ..ไปเลยค๊าบบบ

19. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

น่าเหงใจจังเลย เปงคนมีเวรมี........... :D

20. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    จิงๆก็ไม่อยากเท่าไหร่คับ กลัวเหมือนคราวที่แล้ว อิอิ แต่เห็นอยากๆกัน ก็เลยจัดให้คับ

21. เอาไงเอากันคับ

22. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย..................!

23. จัดเลยครับพี่เอ๋......อิอิ

24. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    น่าหนุกจริง ๆ แต่ พย. ธค. เป็น ฤดู ท่องเที่ยวเลยนะเนี่ย ................. ถ้า ไม่ติดอะไร จะแวะ ไปนะครับ แต่ .... รถไม่แรง ไปได้ ป่าวครับ เหอๆ

25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เดี๋ยวเปิดรรุ่นพิเศษเลย เสือภูเขา โอเพ่น อิอิ

26. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ถ้าตรงนะ เซ็งเลย:cry:

27. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    มีรุ่นไรมั้งอ่ะคับ

แล้วงาน?

28. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    อยากได้รุ่น...รถพับ...อ๊ะค๊าบบบ

น้าเอ๋......จัดได้ด้วยเน้อ....555+

29. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    น้าเอ๋ครับ
    ขอบคุณนะครับในความเสียสละของน้าเอ๋
    จัดดีแค่เสมอตัว...จัดห่วยโดนสวดยัด
    แต่สำหรับผม ผมนับถือน้าเอ๋ครับ เสียสละเพื่อพวกเราตลอด
    มีตติ้งแหลมแท่นก็มา(ดูขาขาวๆ)

อยากมีงานแข่งดีๆ ก็ให้กำลังใจน้าเอ๋กันหน่อนนะครับ
    ขอบคุณนะครับ

30. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    คนดี ให้กำลังใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้