เรื่องแผ่นกันร้อนใต้ฝากระโปรง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย siwapon, 14 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    รบกวนเรื่องแผ่นกันร้อนใต้ฝากระโปรงหน่อยคับ ก่อนหน้านี้เห็นมีคนโพสขายอยู่ แต่ตอนนั้นไม่ได้จดเบอร์โทรไว้ ถ้าใครมีเบอร์ หรือ คนที่ต้องการขายขายก็ได้คับ กรุณาโพสเบอร์ และ ราคาให้หน่อยนะคับ พอดีกำลังจะหามาใส่คับ ขอบคุณคับ

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ของแท้ตอนนี้น่าจะหายากนะครับ

ผมซื้อที่คลองถมแบบเป็นฉนวนมาตัดให้เข้ารูปแล้วแปะได้เลยแบบมีกาวในตัว

3. hadash

hadash New Member Member

3
    0
    0
    ผมเคยเห็นมีร้านขายอยู่แถวๆคลองตันครับ
    เค้าติดป้ายว่า ขายแผ่นกันความร้อนกระโปรงหน้ารถยนต์
    ไม่ทราบว่าใช่อันเดียวกันรึป่าวนะครับ

4. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    เด๋วลองสั่งให้นะครับ

5. shade007

shade007 New Member Member

21
    1
    0
    ครับแถวคลองถมครับแบบมีกาวแปะเลยครับ เอกek

6. nutter

nutter New Member Member

129
    4
    0
    ประโยชน์มันมีอะไรบ้างครับนอกจากกันสีฝากระโปรงด้าน..

7. ยังพอมี

ขายของแท้ครับ กริบครบ 2000 บาท 0863100131

8. Wit_EK

Wit_EK New Member Member

94
    1
    0
    ผมว่าทำให้ความร้อนไม่ระบายออกครับ สายไฟ ท่อยาง กรอบ เสื่อมสภาพเร็วครับ กลับถึงบ้านก็เปิดฝากระโปรงทิ้งไว้สิครับ สักพักพอเย็นแล้วก็มาปิด

ความเห็นส่วนตัวนะครับ

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เก็บข้อมูลครับ

10. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    ขอบคุณทุกคนสำหรับข้อมูลนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้