++ โลโก้ Si ที่เป็นของ EK ต้องเป็นแบบไหนครับ? ++

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GaB, 14 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เป็นแบบเพลทแบนๆแบบในรูปนี้รึเปล่าครับ (ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วย)

เพราะเห็นรุ่น Si มันมีทั้ง ES, FD ในเมกาน่ะครับ

ขอบคุณคราบ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เหมือนกันนิครับ Si

3. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ดีคับน้องแก๊ป พี่เองที่ไปสอยNardiน้องไว้เมื่อปีที่แล้ว ^^

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    มันมีแบบตัวนูนด้วยนะครับ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อันบน ผมเคยใส่ แต่โดนโจรสอยไปแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เหมือนที่แก๊ปเอามาลงครับ นั่นละของตรงรุ่น :D:D

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ที่เบสมานโดนสอยไป เพราะเค้าเห็นแล้วว่ามานเก๊ ไม่เหมาะกับรถสวยๆของเบสเค้าเลยช่วยแกะทิ้งให้อ่ะครับ

8. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    นี่อ่ะครับ

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เป็น เรซิ่น สิ ของตรงรุ่น
    เหมือน EK4 ประตู สีขาว ท้าย Domani
    เครื่อง 16+20 + LPG ล้อ TE37 แท้แต่
    ทำสีก็อป ที่มาmeeting กะเราบ่อย
    ติดท้ายรถอ่ะครับ (เอ้ รถใครหว่า)

---------- Post added at 12:30:47 ---------- Previous post was at 12:30:38 ----------

เป็น เรซิ่น สิ ของตรงรุ่น
    เหมือน EK4 ประตู สีขาว ท้าย Domani
    เครื่อง 16+20 + LPG ล้อ TE37 แท้แต่
    ทำสีก็อป ที่มาmeeting กะเราบ่อย
    ติดท้ายรถอ่ะครับ (เอ้ รถใครหว่า)

10. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณทุกคนมากๆคราบ

จะได้หาซื้อไม่ผิดรุ่น

:eek:

จำได้ครับพี่ สรุปได้ใส่รึยังครับ?

อันนี้น่าจะเป็น FD Coupe รึเปล่าครับเนี่ย?

11. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    เป็นเรซิ่นครับราคา 1000 บาท เงินไทยอ่ะ

12. GaB

1,643
    70
    0
    ขอดันกระทู้ขึ้นมาหน่อยนะครับ

ตอนนี้กะว่าจะหามาเก็บไว้ซักอัน แต่ไม่รู้ว่าเวลาติดใช้เทป 3M ติดเฉยๆอย่างเดียวเลยใช่มั้ยครับ

แล้วตอนนี้มีใครเก็บไว้ไม่ได้ใช้บ้างมั้ยครับ เป็นของมือสองสภาพดีๆหรือของใหม่ก็ได้ บอกได้เลยนะครับ ขอเป็นของตรงรุ่น EK นะครับ (ตอนตั้งกระทู้นี้มีของใหม่ขายอยู่ก็ดันไม่ซื้อไว้:cry: )

13. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

พูดซะเห็นภาพเลย ฮาๆๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้