[Help] ตามหาปลั๊กไฟท้าย SI ค่ะ รบกวนช่วยหน่อยนะค่ะ >_<

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Jill7, 6 มีนาคม 2014

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jill7

Jill7 New Member Member

2
    0
    0
    รถเป็น FD2 ค่ะ เปลี่ยนไฟท้ายเป็น SI แบบในรูป
    ณ ตอนนี้คือเพิ่งทราบจากผู้ขายมาว่า ไม่มีเพียงพอ(แจ้งหลังจากซื้อทั้งฝากระโปรงและไฟ)
    อยากสอบถามพี่ๆ มีใครทราบที่ขายปลั๊กตัวเมีย และ ตัวผู้ ลักษณะตามภาพหรือเปล่าค่ะ

รบกวนหน่อยนะค่ะ

>_< ไ่ม่มีไฟหลัง ไม่ไหวจริงๆค่ะ :cry:

2. Jill7

Jill7 New Member Member

2
    0
    0
    สรุปหาปลั๊กได้จากศูนย์ Honda ค่ะ แต่ต้องซื้อสายไฟของรุ่น FB แทน เพื่อที่จะเอาปลั๊กตัวผู้ค่ะ
    ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่านค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้