ในคลับมีใครใช้ซันนี่ 2 ประตูบ้าง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ธีระพงศ์ จินดาพันธ์, 12 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาผมขับรถผ่าน ทอ. ที่เค้าไปดูแสดงเครื่องบินผาดโผนกัน ผมขับรถสวนกับซันนี่ 2 ประตู สีแดง ผู้หญิงขับ ทะเบียนอะไรไม่ทราบ แต่เป็นสีฟ้าเหมือนกับป้ายทะเบียนนอกเลยคับ สวยดีจัง อยากได้เหมือนกันนะเนี่ย อยากรู้ว่าเป็นใครในคลับหรือเปล่าคับ

1. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    คันนี้ เป็น Spec เมกา ตัว 200se-r เคยเจออยู่

2. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ไม่ใช่คนในคลับครับ

3. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    รถของ สถานทูต us ป่าวครับ

เห็นในงาน มี CIA มาหลายคนอยู่ ชุดฟอร์ม นอกเครื่องแบบนี่ใช่เลยนะเนี่ย

4. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    รถผมทุกวันนี้ใช้สองประตูเหมือนกันครับ ประตูหลังแทบไม่ได้ใช้เลย :D:D:D:D:D

5. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

หรอออออออ...:D:D:D

6. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    :eek::eek::eek::eek:

7. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    คันนี้ สัปดาห์ที่ผ่านมา เจอสองครั้งครับ พฤหัสที่แล้ว ตอนเช้า พระรามสี่มุ่งหน้ากล้วยน้ำไท เเลยตึกช่องสามไป กำลังรอกลับรถ แล้วก็วันนี้ สุขุมวิท แยกอโศกสุขุม ผมรอเลี้ยวขวาเข้าคลองเตย เขาตรงไป สวยมาก เห็นป้าย 200 ชัดชัดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้