รบกวนถามเรื่องยางยี่ห้อ KUMHO เป็นยังไงบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Boonchai, 13 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boonchai

Boonchai New Member Member

18
    0
    0
    รบกวนถามเรื่องยางยี่ห้อ KUMHO ใช้งานเป็นยังไงบ้างครับถนนเปียกและแห้งกาเกาะถนนครับและราคายางขนาด 225/45/17 ขอบคุณครับ

ผมใช้อยู่ 4 เส้นเลย แต่ต่างขนาดกันนะ ผมว่าเป็นยางที่ใช้ได้เลย แต่ดอกยางกับแก้มมันสวยสู้แบนด์ดังๆไม่ได้อ่ะ

ส่วนขนาดที่ถามมา ประมาณ 4000/เส้น บวก ลบ นิดๆหน่อยๆ ซื้อที่ศูนย์โลโก้สีเหลืองๆอ่ะคั

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้