ใกล้สิ้นปีงานใหญ่ๆๆกำลังจิมาถึง ขอถามถึง Ya Service Racing หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บักเสี่ยว, 2 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ตอนนี้ ช่าง ญา เขามีโปรเจคอารายบ้างอะคับ

ตั้งแต่มารชมพู จากไป ก็ไม่เห็นว่าจะกลับมาทำ รถ สเปกเฟรมอีกเลยยย

ชื่นชอบ ในการทำรถสไตร์ช่าง ญา มาก ก็เลยติดตามมาเรื่อยๆๆ แต่ ช่วงหลังๆๆ

เห็นไปเป็นแต่เทนเนอร์ ก็เลยอยากทราบว่า รถสเปกเฟรม เขาจะกลับมา แจ้งเกิดอีกไหมคับ

อยากเห็น เจ้ามารชมพู กลับมาซิ่งอีกจัง ไทยทำ ไทยขับ ไทยจูน

ฝากบอกช่าง ญา ด้วยนะ คับ ว่ามีคนรอดูผลงานชิ้นโต อยู่นะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2009
  2. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    น่าจะเอาคลิป ดีดี กว่านี้มาโพสนะครับ

ช่างยาเค้าจะเข้าใจว่าไง เนี่ย

3. sarcastic

sarcastic New Member Member

24
    16
    0
    นั้นนะสิ

4. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    ............
    รอการกลับมากคับ

5. nick.poo

nick.poo New Member Member

56
    1
    0
    งง คะ............. แต่ยังไงก็จะรอดูคะ กลับมาได้แล้วคะ

6. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    อยากเห็นการกลับมาอีกคนครับ

7. mpscac

mpscac New Member Member

74
    3
    0
  8. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เห็นดูในM.T.ล่าสุดช่างญาเอา200สีน้ำเงินของลูกค้ามาเลเซียมาวิ่งอ่ะ รถวิ่งดีเวลาก็ดี เห็นว่ารถลูกค้าเยอะมากเลยไม่ค่อยมีเวลาทำรถอ่ะ

9. ลูกกลิ้ง

ลูกกลิ้ง New Member Member

67
    6
    0
    ติดตามคอยดูช่างญานะครับไม่เร็วก็ช้ามีให้ดูแน่ๆ....พอดีคนทุนน้อย ต้องคิดนานหน่อยครับ

ภาพนี้ขำๆนะครับ...แกส่งMMSมาให้ผมดู...ดูเอาฮาอย่าซีเรียสกันนะครับ

10. รถพี่ก็ อย่างแรง แล้ว:eek:

11. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

ขอบคุณนะคับ รถเฮียก็แรงได้ใจจิงๆๆ​

12. J.SPEED

J.SPEED New Member Member

21
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ ญาเซอร์วิส ต่อไปครับ

13. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เอาใจช่วยคับ

14. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    รอชม อีกหนึ่งเสียงนะคราบกะผม

15. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อย่าให้ตำนานต้องหายไป

16. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    วันนั้นคุยกับพี่ญา เห็นแกพูดถึงแต่อะไรที่มันยาวๆ...(แว่วๆว่าซื้อของมารอไว้แล้วด้วยนะ..)

ปล.อยากแรงเหมือนรถเฮียเลี้ยง แต่ตอนนี้ผมหมดตูดแล้ว..ทำไงดี

17. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ยังไงก็แล้วแต่.. จะเป็นกำลังใจให้แล้วกันครับ :D

18. เป็นกำลังใจให้ช่างญาคับ

19. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เหนว่ากำลังตัดสินใจระหว่าง รถเฟรม กับ หน้ายาว นะ ว่าจะเล่นอันไหน

แต่ไม่นานนี้กลับมาแน่นอน

20. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ไม่ว่าจะ กลับมาเล่น เฟรม หรือ หน้ายาววว

ยังไง ก็ ต้อง สีชมพูนะคับ ผมว่า สีชมพูมันเป็นเอกลักษร์ ของ ช่างญา เลยแหละ

21. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    จะรอชมผลงานของช่างญาแล้วกันนะคับ

เป็นกำลังใจให้คับ

22. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ชอบและเป็นกำลังใจให้ครับ...ฝีมือคนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก

23. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    รอชมและรอเชียร์ครับ

24. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    รอคับ

25. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ติดตามผลงานช่างญาอยู่เช่นกันนครับ

26. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ชื่นชมผลงานของช่างญามากๆ ครับ

อยากให้กลับมาไวๆ

27. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    รอดูคับ

28. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    รอด้วยคนครับ

29. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    รถผมทำสีชมพู ไม่ต้องสืบเลยครับ ว่าเพราะอะไร
    .....
    ......
    ......
    เพราะช่างญานั่นเองครับ ชื่นชอบมานานมากครับ
    ชอบจนไม่รู้จะแสดงออกด้วยอะไร เลยทำสีรถมันเลยนี่ล่ะ :D :D

รอชมผลงานเช่นกันครับ
    (ในใจ อยากให้ทำรถเฟรมจังครับ ไม่อยากให้ทำหน้ายาวเลยง่า)

30. k_aum

k_aum New Member Member

104
    0
    0
    รอดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้