รูป metting ประจำเดือน กันยา

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย neon_mp, 1 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0

มากันน้อยไปนิดครับ 9 คัน แต่ในรูปมี 7 กลับไปก่อน 2

ปล....ขออภัยด้วยครับ รูปไม่ค่อยชัดถ่ายจากมือถือ(มือถือรุ่นโบราณ)เดี๋ยวรอโด้มาลงรูปแล้วกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2009
  2. neon_mp

557
    1
    0
    รูป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2009
  3. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ใครอยู่แถวเส้น บางนา-ตราด มั่งถ้าไปจะได้นัดไปด้วยกัน

4. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    OK รอบนี้ไม่น่าพลาด

5. neon_mp

557
    1
    0
    up....

6. Metalheads

Metalheads Guest

0
    0
    0
    ไม่รับโทรศัพท์อีกแล้วตัวเอง

ไม่รับโทรศัพท์อีกแล้วเกิดอะไรขึ้นเหรอ อยากจะให้เป้ทำกระจกไฟฟ้ามันเสียมานานแล้วช่วยหน่อยนะ คุยกันหน่อยนะ รบกวนหน่อยครับ

7. Super_gang

279
    0
    0
    รอบนี้ต้องไปให้ได้ อยากเจอเพื่อนๆที่รักเจ้าNEONเหมือนกัน

8. transpo

transpo New Member Member

7
    0
    0
    ผมเป็นน้องใหม่รอบนี้ขอไปด้วยคนคับ
    อยากได้สติกเกอร์อะเดียวไปซื้อเอาไปเผื่อผมด้วอันนึงนะคับ

9. neon_mp

557
    1
    0
    คอนเฟิร์ม มาแล้วประมาณ 5 ท่าน
    (ไม่ใช่คนในเวป) รวมในนี้น่าจะมากกว่า7-8 คันครับ

10. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    ไปด้วยคนจ้าพี่เป้

^^

11. Metalhead2

Metalhead2 New Member Member

4
    0
    0
    ไปด้วยอีกคน

ไปด้วย ไม่น่าพลาด

12. neon_mp

557
    1
    0
    ใกล้แล้วครับ

0816890154........pae_mo-on

13. Super_gang

279
    0
    0
    ไปแน่ครั้งนี้ ใครอยู่แถวบางนา-ตราดมั่ง จะได้ไปพร้อมกัน ผมไปไม่ถูกด้วยมีแผ่นที่ร้านรึเปล่าครับ

ผมได้ส่งอีเมลเชิญชวนสมาชิกที่ลงทะเบียนไว้หน้าเวปด้วย ท่านใดว่างและสนใจเชิญนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2009
  14. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    UP...

15. neon_mp

557
    1
    0

สถานที่ นวมินทร์ อเวนิว เกษตร-นวมินทร์
    ใกล้กับร้าน THE POOL
    ถ้ามาจากแยกเกษตร วิ่งเส้นเกษตรตัดใหม่ มาทางที่จะไปเลียบทางด่วน
    เลยร้าน THE POOL อยู่ตรงแยกมัยลาภ-เสนา

ถ้ามาจากทางบางนา มาทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา ลงทางด่วนที่จะไปเกษตร
    เจอแยกให้เลี้ยวซ้ายเข้า ถนน เกษตร-นวมินทร์ ตรงไปจะเจอสี่แยกแรกให้
    ตรงไปพอเจอสี่แยกที่สองจะเห็น อเวนิวอยู่ทางด้านขวา ให้เลี้ยวขวาที่แยก จะมีทางเข้าด้านข้าง

มีมาเพิ่มอีกหลายท่านแล้วนะครับ

ปล......ท่านใดมีกล้องรบกวนนำไปด้วยนะครับ

0816890154........pae_mo-on

16. jeab_zong

jeab_zong New Member Member

53
    0
    0
    ขอบคุณ ครับ ที่ เชิญ

อยากไปมาก ครับ แต่ ไป ไม่ได้ พอ ดี ผม อยู่ เชียงใหม่ ครับ
    อย่าลืม เอา รูป มาอวด กัน บ้าง นะครับ

ขอบคุณ ครับ
    สอง
    ปล

ผมรอให้ มีทริป จัด Meeting ที่เชียงใหม่ ครับ อิอิ

17. neon_mp

557
    1
    0
    มีโอกาศไปแน่นอนครับ

18. Super_gang

279
    0
    0
    Ok ครับผมไปถูกแล้วครับแล้วพบกันนะครับ ขอบคุณมาก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2009
  19. neon_mp

557
    1
    0
    พรุ่งนี้แล้ว

20. neon_mp

557
    1
    0
    บ่ายเจอกัน

ปล....ผมจะเข้าไปช้าหน่อนนะครับ

0816890154 .............pae mo-on

21. neon_mp

557
    1
    0
    รูปมาแล้วครับ

22. Super_gang

279
    0
    0
    ดีใจที่ได้เจอพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนนะครับ กว่าจะกลับถึงระยองเกือบตีหนึ่งฮ่าๆๆๆ(กลัวหลับต้องปิดแอร์เปิดกระจกขับกลับ)
    อาหารอร่อยมากครับ ไว้ครั้งหน้านัดเมื่อไรถ้าว่างจะไปอีก รถพี่ฮิมแต่งสวยมาก ชอบหลายอย่างโดยเฉพาะท่อ
    พี่อย่าลืมหาท่อแบบพี่ให้ผมมั่งนะครับ มีMeetingแบบไปต่างจังหวัดค้างคืนมั้งก็ดีนะครับ
    ปล.ท้ายสุดขอบคุณน้อง(จำชื่อไม่ได้โทษทีนะครับ)ขับพาผมกับน้องโด้ ไปส่งทางขึ้นทางด่วน

23. neon_mp

557
    1
    0
    คราวหน้าเจอกันครับ

24. pao666

pao666 New Member Member

32
    0
    0
    น้องใหม่รายงานตัวครับ

รถสวยทุกคันเลย ชอบคันดำที่กลับก่อนครับ ชอบรถสีดำเงาๆ
    อีกคันก็เดิมได้ใจมากๆ เดิมแบบสภาพดีมากๆ จริงๆ
    และโชคดีที่ได้เห็นรถพี่ฮิมเป็นครั้งสุดท้าย (อย่าคิดมากนะ)

25. มะขึ่ง

285
    2
    0
    โทดทีนะคับที่พึ่งเอามาลง

แหะๆ ^^

26. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ต่อๆจ้า

^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2009
  27. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    คุณเอน โช้คที่คุณฮิมไปทำ ที่อู่ First & Test Service ตรงโชคชัย 4 ครับ 4ตุลา หลังจากเลี้ยงรุ่นเสร็จ จะเลยไปทำก็ได้
    ที่รู้เพราะพึ่งได้คุยกับแก่ตอนเช้านี้ ส่วนจะได้เห็นเป็นครั้งสุดท้าย ก็แน่นอน เพราะแกมีโปรเจคอลังการ แปลงโฉม ครั้งใหญ่ ครับ
    ดึงโป่ง ผ่าซุ้ม ยัดขอบ 18 นิ้ว 5ก้านติดขอบ ไม่ชอบ Off ลึก
    แปลง เบรคจานใหญ่ 320 mm หน้า Toyota Aristo หลัง Nissan Skyline R32
    เปลี่ยนกันชน หน้า ท้าย และกาบ,ซ้าย ขวา ที่ร้าน Daiko
    เครื่องเสียง อัด ลำโพง 2ดอกใน 4ดอกนอก

ดูคันสีแดง จย 9696 ไว้นะครับ นี่เป็นครั้งสุดท้าย ที่จะได้เห็นกันโฉมนี่กัน

28. mizutar1979

177
    0
    0
    ว่าแต่ คุณเป้ หายโกรธ ผมยัง หลังจากต่างคน ต่างฝ่าย ด่ากันไป พอหอมปากหอมคอกันแล้ว
    น่าจะจบได้แล้ว เดี๋ยวมีคนสงสัย ว่าทำไมมีคนชวนผมไปงานคุณ แล้วผมไม่ไป อย่าคิดมาก
    ผมแค่ติดดูบอล ยังไง อย่าถือสา ผมแล้วกัน ผมมันคนตรงๆ ขวานผ่าซาก คิดยังไง ก็พูดยังงั้น

29. mizutar1979

177
    0
    0
    เอาออกทำไมครับ สวยทุกคัน อย่าไปกลัว อย่าไปอาย ทุกคันมีความงามแฝงในตัวมันเองอยู่แล้ว ว่าแต่ให้เดา คันขาวนี่ ของคุณเปา ใช่ไหม งามได้ใจ ผมจริงๆ

30. มะขึ่ง

285
    2
    0
    พี่เก่งครับโด้แก้รูปให้แล้วนะครับ

ไม่ต้องเอารูปออกและ

เด็วเจอกันเสาร์นี้นะครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้