****อยากรบกวนผู้ที่เข้าป่วนบอร์ของเราอยู่เข้ามาอ่านถ้าอ่านไม่ออกให้คนข้างๆๆอ่าน*****

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย TK RACING, 27 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    คลับของเราก็มีมานานมากแล้วนะครับมันเริ่มมาจากทีมบาสของเรานะครับแต่ยังไงก็ไม่รู้เอาทีมบาสของผมมาเป็นชื่อทีมรถ มันคงเป็นเพราะทีมบาสผมมีรถกันทุกท่านๆๆรถของเพื่อนๆๆผมก็ไม่ได้ดีอะไรกันหรอกครับเป็นรถบ้านๆๆธรรมดาพูดถึงความแรงๆๆแน่นอนคงไม่แรงเลยครับ...คงจะไปแข่งกับใครก็ไม่ได้....ทีมDNAเราอยู่กันแบบเพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องๆๆอาๆๆหลานๆๆบางคนรับความเป็นอยู่แบบว่าเพื่นๆๆพี่ๆๆไม่ได้ก้ออกไปบ้างก็มีเพราะเราไม่ได้บ้ากันแต่รถน่ะครับเราดูแลซึ่งกันแระกันมาตลอด********สุดท้ายนะครับ*****จะเล่าถึงการรับประทานอาหารเวลาผมทานกันก็จะนั่งโต๊ะอาหรากันนะครับมีอุปกรณ์ต่างๆๆไม่ได้ลากข้าวลากน้ำไป **แดก**ในน้ำนะครับเหมือนบางตัว...ตัวไรไม่รู้ครับ คิดเอาเองครับอีกอย่างเรื่องการศึกษา พวกเราก็พอมีไม่ได้สูงหรือน้อยไป ก็มีการศึกษากันทั้งนั้นไม่ได้ต่ำเหมือนบาง คน ที่ไม่ยอมสูงมันอาจจะสูงเกินจะเอื่อมถึงหรือไงผมไม่เข้าใจหรือสมองคิดแต่เรื่องต่ำๆๆหรือไงนั่นผมก็ไม่เข้าใจ ***มันเข้าใจยากมากพวกไร้การศึกษาหรือศึกษามาน้อยหรืออาจจะไม่มีพ่อและแม่เลยขากความอบอุ่น หรือมีแต่พ่อแม่ไม่รักและขาดความดูแล..........ทั้งนี้และทั้งนั้น ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมชมบอร์ดของเรา และทั้งนี้ต้องขออภัยทุกท่าน ที่ผมต้องตั่งกระทู้นี้ เรื่องลับๆๆที่ไม่ควรลับ :D

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    เอาอีกๆๆ...... ชอบวะสาดดดด ลากไปกินในน้ำ....

3. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ต้องขออภัยนะครับทุกๆท่านกระทู้นี้ความหมายก็อย่างที่ผมบอกไว้เบื้องต้นน่ะครับคนที่พูดดีทำดีคิดดี ผมขอชื่นชมครับ ส่วนคนที่ก่อกวนก็อย่างที่ว่าครับ **ขอบคุณทุกๆๆท่านครับ**

4. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ขอบคุนงับ กะผู้หวังดี

สำหรับผู้มาก่อกวน เหี้ยจิงๆ นะมึงอ่ะ

5. aum_dna12

aum_dna12 New Member Member

61
    3
    0
    เจ็ง มากเพื่อน
    ถ้า ผมเป็น มันนะ
    ผมไม่ขึ้น จาก ... แล้ว อิอิ

6. oat_dna

2,715
    8
    38
    มันจะขึ้นมาจากน้ำได้ไง มันยังกินไม่อิ่มเลยยย......

7. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    มีไรกันเหรอโอ๊ตคุง

8. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    Dont worry !!! 555 If u have problum up to u. we dont wanna think about u. 555
    DNA is the Club for friends. Please understand. Thanks alot.

9. TK RACING

1,163
    8
    0
    โอ่ผีฝหรั่งมาอีกแล้วคร๊าบบบบบบบบ

10. oat_dna

2,715
    8
    38
    ยิ่งแปลไม่ค่อยจะออกอยู่ จะอินเตอร์ไปถึงไหน

11. oat_dna

2,715
    8
    38
    ต้องดูเอาเองคับเกินอธิบาย

12. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    ก๊าบ ก๊าบ

13. oat_dna

2,715
    8
    38
    ดูเสร็จแล้วบอกด้วยว่าคิดยังไงนะคับ ไม่รู้ไอ้นั้นจะมาทำอย่างงี้เพื่อไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้