บรรยากาศงานนิตโตะเรซซิ่งการาจจิมคาน่า ที่ผ่านมาครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ton@CityMania, 12 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โพสตั้งแต่บ่ายแระ ไม่ติดสักที สงสัยข้อความเยอะเกินไป มาดูกันเลยนะครับ :D

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ณ ลานตลาดประตูกรุงเทพที่เดิมครับ หลายท่านที่ชื่นชอบการแข่งขันรูปแบบจิมคาน่า มากันมากมายครับ

มาดูกันเลยดีกว่า

ท้องฟ้า โปร่ง สวยงาม แดดร้อนนิดหน่อย ตอนช่วงสายๆ

แต่บรรดานักซิ่ง ก็ทยอยมาเรื่อยๆครับ

คลับแซนด์ที่เราเห็นในกระทู้ racing forum ครับ

และซุ้มของพี่โอ๋ p99 racing garage ที่เอาของแต่งมาขายมากมาย น่าใช้ๆทั้งนั้นเลย (+ค่าโฆษณาด้วยนะพี่ อิอิ )

ที่แปลกใหม่ของวงการจิมคาน่า คือ ถ้วยรางวัล เป็น กรวยแบบที่ใช้ในจิมคาน่า น่าสนใจไม่น้อยเลยคับ

เรียกนักแข่งประชุมเพื่อความเข้าใจตรงกัน ส่วนใหญ่จะเรื่องของการชนกรวยว่า ชนแบบไหน ไม่โดน +2

มุมรวมๆครับ

มีรถสร้าง จากมหาวิทยาลัย ศรีปทุมมาโชว์ด้วยครับ

เต้นท์เล็กๆไว้ service นิดนึง

ลายสนามครั้งนี้ สนุกครับ สาวพวงมาลัยกัน มือพันกันระนัวเลย

เจ้าของ project สักนิด

วันนี้เมฆสวยครับ เลยได้ภาพสวยๆมาด้วย

เท่าที่เห็น ขอวิจารณ์จากประสบการณ์หน่อยนะครับ ชอบตัวรถครับ เข้าใจทำ ชอบเครื่อง แต่ไม่ชอบตำแหน่งเกียร์ และอื่นๆ สำหรับห้องควบคุมคับ ถ้ากว้างกว่านี้ อย่างน้อยก็ให้สาวพวงมาลัยโดยไม่ติดข้อศอก จะขับมันส์มากๆเลยครับ

สนามนี้ อาซ๊อ เต้ กลับมาอีกครั้ง หลังจาก ห่างหาย จิมคาน่า ไปสละโสดมา :D

ยางลดราคา ก็มีให้ กิเลสกันนะครับ

น้องอ๋องเรา รับอาสาเทส เล่นเอา งานเข้าเลย ฮ่าๆๆ

เค้ากลับมาแล้ว.... คงรู้นะว่าใคร :D

ประเดิมด้วยรุ่น lady ครับ เชือดเฉือนกันน่าดู

คันนี้คุ้นๆว่า วิ่งทั้งสองคน เจ้าของแระแฟน :D

แจ๊ส GE ผู้หญิงขับ เกียร์ธรรมดาด้วย ฝีไม้ลายมือไม่ธรรมดาคับเจ๊

ครั้งนี้ไม่ได้ถ่ายสาวคนสวยของวงการจิมคาน่าไว้ ถ่ายข้อมือก็ยังดีฟะ :D

สาวเต้ ขอปรึกษา จารย์ปอม เอ๊ย ที่รักปอม สักหน่อย ห่างหายไปนาน หลงๆลืมๆบ้าง อิอิ

น้องในคลับผมเอง มันไปตอนไหนก็ไม่รู้ แปะ citymania หลา ... โดนแซวเลย

น้องตี้ tee abuser พิมพ์ผิดขออภัย ตากล้องอีกคนที่น่าจับตามอง ฝีมือไม่ธรรมดา การันตีจากแก๊งค์ JDM thailand นะครับ

เจาะรูอีกแล้ว ใครก็ได้บอกที มันมีหน้าที่อะไรหรอ :D

น้องเค้าบอกว่า เค้ารถบ้าน .. ฟ๊อนนนนนส์.. ปุ๊ๆๆ ปุ๊ๆๆๆๆๆ

รถยอดนิยม ขาดได้ไง สไตล์ขับหลัง ต้อง cef เท่านั้น ถูก ดี ทน

อย่าให้เสียชื่อคลับนะน้อง :D

เอ่อ... พี่ครับ ไม่ต้องจริงจังขนาดนั้นก็ได้ ขับกันหนุกๆพอ ( แซวๆ )

civic 3 ประตู เครื่อง b18c ขาย 24 น่าสนใจนะครับ ใครหาอย่ก็จัดไป ติดต่อ p99

สาวก rcw มากมายเต็มสนาม อันนี้ตัวอย่างครับ

คราวนี้มาดูฝีมือนายคาร์ซิตี้มาเนีย ถ่ายต่อนะครับ เนื่องจาก ผมต้องลงด้วย เลยมอบหน้าที่ให้นายคาร์ถ่ายต่อ ส่วนรูป ผมจัดการเอง

อีกสักรอบใช่มั๊ยเนี่ย ดีนะ ตาอ๋องไม่ได้ขับ ฮ่าๆ

แสบตาดีจังคับ

น้องนัน งานนี้สอยถ้วยไปด้วย ขอบอก tein เค้าดีจริงๆ

ใครเป็นใคร ดูต่อกันเลยครับ ยังรู้จักไม่หมดนะครับ

อีกหนึ่งสาวมาแรง แซงคนอื่นทุกสนาม ลูกศิษย์ผมเอง ฮ่าๆๆ ทำไมอาจารย์มันอ่อนจังฟ่ะเนี่ย 555

ภาพนี้ พี่เหลิมได้เต็มๆนะเนี่ย

ตาอ๋อง โฆษก ประจำจิ๋มคาหน้า เอ๊ย จิมคาน่า

แหน่ะๆ ลูกศิษย์ผม มันต้องขับรถได้ ถ่ายรูปดี

เสื้อสวยนะนายโต เอามาแจกตากล้องบ้างได้ป่ะ

น้องแบงค์ eg กำลังซุ่มอยู่ อันนี้ซุ่มจริงๆ แถวบ้านเรียกซุ่มโป่ง.. ที่หลบๆเนี่ย แอบกินข้าว กลัวใครแย่งหรอ

ทีมงานกำลังแก้ไข sensor อยู่คับ

ใครเป็นใครดูกันเอาเองนะครับ

เท่ห์สุดแระ ตาคนนี้ ขับเปิดประทุน MX-5

แพนรูปรถทำไมเบลอเยอะจังวะ พอแพนรูปหมา ชัดซะ หรือว่า ถนัดแพนขับสี่ก็ไม่บอกนะเพื่อนคาร์

ระหว่างคั่นรายการแข่ง ก็มีการแจกของรางวัล

มาดูต่อในรุ่นของกระบะ

แชมป์สนามนี้

ลีลาสะบัดท้าย

ต่อด้วยรุ่นโปร ( คันนี้เนี่ย ไปโปรได้แล้วนะ เกียร์ออโต้เทพ วิ่งเร็วกว่าเกียร์ธรรมดาอีก ) อิอิ

ภาพนี้ เห็นแสงสีแดงสะท้อนล้อ เลยต้องให้นายคาร์จัดให้สัก 2 ช๊อต

ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆจิมคาน่าทุกท่านครับ

ไว้สนามหน้า เจอกันอีกแน่นอนครับ กับการแข่งขัน ที่ใช้ความสามารถที่สุด ลงทุนน้อยที่สุด

โอ๋ RACING GARAGE ถูกใจสิ่งนี้
  3. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    จัดไป อิอิ [media]http://www.youtube.com/watch?v=lD3rYCPHbyY[/media] แถมๆ

4. OO_M-Club

OO_M-Club New Member VIP

63
    0
    0
    น้องตี้ หมวกเท่!!!!!!! :D

5. NuKa+E_Evo

NuKa+E_Evo New Member Member

491
    1
    0
    อ่าว ไม่มีรูปรถเราเลย...แง๊

6. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    แง้ๆๆ ขับหลงๆๆๆๆ 555+

ขอบคุณพี่ต้นมากค้าบ เรื่องรูป ง๊ะ

ส่วนของ ตี้ เดียวตามเอามาลงคร้าบบบ

7. *ChiNoBu*

*ChiNoBu* New Member Member

213
    2
    0
    สวยงามครับ

8. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    ขอบคุณครับ

9. OPTION#3

OPTION#3 New Member VIP

29
    1
    0
    แหล่มเลยคับ........

10. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รูปสวยมากครับพี่ตันและพี่คาร์ ขอบคุณมากๆครับ

11. aod612na

aod612na New Member Member

11
    0
    0
    สงสัยครับบ ไมถ่ายรูปรับรางวัล โต ท่าเดียวเลยอะ ฮาๆ

แซวๆๆๆๆ เอิกๆ

12. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ขอบคุรคับพี่รุปสวยงาม กลับมาดำปิ๊ดเลยอ่าๆ

13. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    รูปสวยอีกเช่นเคย
    ขอบคุณครับ

14. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ขอบคุณครับ

15. R.chi

R.chi New Member Member

2
    0
    0

หุหุ s2

16. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    สนุก มันส์ ร้อน ครบรส
    นานๆมาขับที ลืมไปหมดละว่าขับยังไง
    มารื้อฝื้นเอาที่สนาม แงบๆ

Thanks for all nice pictures!
    :D
    [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ตุลาคม 2009
  17. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    รูปสวยมาก ๆ ขอบคุณมากครับ

ปล. ถ้วยรางวัลเป็นกรวย เข้าท่าจิง ๆ

18. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    อ้าว บอกเองว่า ไม่ต้องลง เอ๊ะ ยังไง :D

19. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ต้นครับ พี่ขออนุญาติเอารูปไปโปรโมทในเวบ racinggarage หน่อยนะครับ (รูปสวยมาก)

ขอบคุณ
    - เฮียเก๊า NITTO RACING PERFORMACE
    - น้ำมันเครื่อง PETRONAS
    - Club Sand
    - PIT WORK
    - เฮียยิ่นกับน้องป๊อป ที่สละเวลามาร่วมสนุกกัน
    - ปอม Gambino น้องเต้ ที่ช่วยมาเป็นไฮไลท์ให้งานของเรา
    - โอ๋ อานนท์ รอดประเสริฐ ที่ใกล้สอบแล้วยังมาช่วยขับรถแข่งให้
    - พี่ PEX ,คุณ มารค์กี้,โย ภาสฤทธิ์ พรหมสมบัติ(เห็นแวบๆ),พี่แก้ว MITSU ONLY,ครอบครัว เอมอมร มาทั้งครอบครัว,วา ต้นเรวดี, บอล Remap by balloon, เบียร์ CG , Bank,Chi Skunk2,Nun,คุณชัย,คุณนุ๊ก,คุณไฝ่ ธรรมชัย,คุณ อ็อดรถเหลือง และอีกหลายท่านที่ยังไม่ได้กล่าวถึง เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่ให้เกียรติมาร่วมสนุกกับรายการนี้นะครับ หากมีขอผิดพลาดประการใด ก็ขออภัยไว้ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณทีมงาน
    - โต(ผู้จัดการทุกอย่าง เก่งมากๆ) อ้อม อ้วน เอก อาจารย์ ปุ้ย อ๋อง เบนซ์ และทีมงาน Staff ทุกๆคน

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ตุลาคม 2009
  20. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    รูปสวยครับพี่ต้น...ขอบคุณครับ

ปล.แง้ๆๆๆๆไม่มีรูปน้องดำ Hankook ของผมเลยอะครับ

---------- Post added at 10:57:14 ---------- Previous post was at 10:56:59 ----------

รูปสวยครับพี่ต้น...ขอบคุณครับ

ปล.แง้ๆๆๆๆไม่มีรูปน้องดำ Hankook ของผมเลยอะครับ

21. corona ในตำนาน

corona ในตำนาน New Member VIP

32
    0
    0
    แจ่มครับปุ๋ย

22. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ครั้งหน้าต้องไปแล้วว

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

---------- Post added at 12:28:12 ---------- Previous post was at 12:27:31 ----------

ครั้งหน้าต้องไปแล้วว

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

23. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    สวยตามระเบียบนะพี่ต้น

24. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ได้เลยคับพี่โอ๋ ยินดีอย่างยิ่งคับ

25. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    มีนะ จัดไป แต่พอดีคัดๆลงมาอ่า เอามาลงไม่หมดคับ หุหุ

พี่แอบถ่ายมาสองใบคับ ส่วนใหญ่น้าคาร์ถ่ายให้อ่า :cool:

26. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ดูกี่ครั้งไม่เคยผิดหวังคับ ภาพสวยมากเลยคับ ขอบคุณคับ++

27. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ดูแล้วมันเหมือนเดิมครับ

28. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    วงการนี้เติบโตขึ้นทุกวัน อิอิ สามประตูสีเหลืองนี่มันหล๊อกจริงๆ

29. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... สนุกดีคับ มันส์ดี

ไม่ได้วิ่ง Gym มานานมากแล้ว

ไปตอนเช้า เดินซ่ะสามรอบ ยังไม่พอมานั่งท่องอีกซ่ะ เวลาซ้อมก็แอบดูน้องๆคนอื่นวิ่งก่อน ไม่กล้าออกตัวก่อน เด๋วหลงโชว์ ... แฮะๆ

ว่างๆจาไปอีกน่ะครับผม

ขอบคุณทุกท่านที่ส่วนร่วมให้ จิมคาน่า กลับมามีชีวิตชีวาอีกครั้ง
    :)

30. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ขอบคุณพี่Markyที่มาร่วมสนุกครับโอกาสหน้ามาอีกนะครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้